Gtk+ 2.15.3 - en to vi translation catalogue (899 entries)

en: "%s" could not be converted to a value of type "%s" for attribute "%s"
vi: « %s » không thể được chuyển đổi sang giá trị kiểu « %s » cho thuộc tính « %s »

en: "%s" is not a valid attribute name
vi: « %s » không phải là tên thuộc tính hợp lệ

en: "%s" is not a valid attribute type
vi: « %s » không phải là kiểu thuộc tính hợp lệ

en: "%s" is not a valid value for attribute "%s"
vi: « %s » không phải là giá trị hợp lệ cho thuộc tính « %s »

en: "Deepness" of the color.
vi: « Độ sâu » của màu.

en: %1$s on %2$s
vi: %1$s trên %2$s

en: %s job #%d
vi: %s yêu cầu #%d

en: (None)
vi: (Không có)

en: (disabled)
vi: (bị tắt)

en: (unknown)
vi: (không rõ)

en: --- No Tip ---
vi: --- Không có mẹo ---

en: <%s> element has invalid id "%s"
vi: Yếu tố <%s> có mã nhận diện không hợp lệ « %s »

en: <%s> element has neither a "name" nor an "id" attribute
vi: Yếu tố <%s> không có yếu tố « name » (tên), cũng không phải có yếu tố « id » (mã nhận diện)

en: A <%s> element has already been specified
vi: Một yếu tố <%s> đã được xác định

en: A <text> element can't occur before a <tags> element
vi: Không cho phép yếu tố <text> (văn bản) nằm trước yếu tố <tags> (các thẻ)

en: A file named "%s" already exists.  Do you want to replace it?
vi: Tập tin tên « %s » đã có. Bạn có muốn thay thế nó không?

en: A_t:
vi: _Tại:

en: About %s
vi: Giới thiệu %s

[ctx: Accelerator]
en: Disabled
vi: Bị tắt

[ctx: Accelerator]
en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Add Cover Page
vi: Thêm trang bìa

en: Add the current folder to the bookmarks
vi: Thêm thư mục hiện thời vào Đánh dấu

en: Add the folder '%s' to the bookmarks
vi: Thêm thư mục « %s » vào Đánh dấu

en: Add the selected folder to the Bookmarks
vi: Thêm thư mục được chọn vào Đánh dấu

en: Add the selected folders to the bookmarks
vi: Thêm các thư mục được chọn vào Đánh dấu

en: Adjusts the volume
vi: Điều chỉnh âm lượng

en: Advanced
vi: Cấp cao

en: After
vi: Sau

en: All sheets
vi: Mọi tờ

en: Amount of blue light in the color.
vi: Lượng sắc xanh nước biển trong màu.

en: Amount of green light in the color.
vi: Lượng sắc xanh lá cây trong màu.

en: Amount of red light in the color.
vi: Lượng sắc đỏ trong màu.

en: Anonymous tag found and tags can not be created.
vi: Tìm thẻ vô danh còn không thể tạo thẻ.

en: Any Printer
vi: Bất kỳ máy in nào

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Artwork by
vi: Đồ họa

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
vi: Thuộc tính « %s » không hợp lệ trên yếu tố <%s> trong ngữ cảnh này

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
vi: Thuộc tính « %s » được lặp lại hai lần trên cùng một yếu tố <%s>

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Authentication is required on %s
vi: Cần xác thực trên %s

en: Authentication is required to get a file from %s
vi: Cần xác thực để lấy tập tin từ %s

en: Authentication is required to get attributes of a job
vi: Cần xác thực để lấy thuộc tính của yêu cầu in

en: Authentication is required to get attributes of a printer
vi: Cần xác thực để lấy thuộc tính của máy in

en: Authentication is required to get attributes of job '%s'
vi: Cần xác thực để lấy thuộc tính của yêu cầu '%s'

en: Authentication is required to get attributes of printer %s
vi: Cần xác thực để lấy thuộc tính của máy in %s

en: Authentication is required to get default printer of %s
vi: Cần xác thực để lấy máy in mặc định cho %s

en: Authentication is required to get printers from %s
vi: Cần xác thực để lấy máy in mặc định từ %s

en: Authentication is required to print a document on %s
vi: Cần xác thực để in tài liệu trên %s

en: Authentication is required to print document '%s'
vi: Cần xác thực để in tài liệu '%s'

en: Authentication is required to print document '%s' on printer %s
vi: Cần xác thực để in tài liệu '%s' trên máy in %s

en: Authentication is required to print this document
vi: Cần xác thực để in tài liệu này

en: Authentication is required to print this document on printer %s
vi: Cần xác thực để in tài liệu này trên máy in %s

en: Auto Select
vi: Chọn tự động

en: Axes
vi: Trục

en: BMP image has bogus header data
vi: Ảnh BMP có dữ liệu phần đầu giả

en: BMP image has unsupported header size
vi: Ảnh BMP có kích thước phần đầu không được hỗ trợ

en: Bad code encountered
vi: Phát hiện mã sai

en: Be_fore:
vi: T_rước:

en: Before
vi: Trước

en: Billing Info
vi: Thông tin lập hóa đơn

en: Bits per channel of PNG image is invalid.
vi: Số bit trên một kênh của ảnh PNG không là hợp lệ.

en: Bits per channel of transformed PNG is not 8.
vi: Số bit trên một kênh của ảnh PNG được chuyển đổi không bằng 8.

en: Bookmark '%s' cannot be removed
vi: Không thể gỡ bỏ Đánh dấu '%s'.

en: Both "id" and "name" were found on the <%s> element
vi: Tìm cả « id » (mã nhận diện) lẫn « name » (tên) trên yếu tố <%s>

en: Bottom to top
vi: Dưới lên trên

en: Bottom to top, left to right
vi: Dưới lên trên, trái sang phải

en: Bottom to top, right to left
vi: Dưới lên trên, phải sang trái

en: Brightness of the color.
vi: Độ sáng của màu.

en: CLASS
vi: HẠNG

en: COLORS
vi: MÀU

en: C_ollate
vi: Đố_i chiếu

en: C_reate
vi: _Tạo

en: C_redits
vi: Công t_rạng

en: C_urrent Page
vi: Trang _hiện thời

en: Cache file created successfully.
vi: Tập tin nhớ tạm đã được tạo.

en: Cannot allocate TGA header memory
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho phần đầu TGA

en: Cannot allocate colormap entries
vi: Không thể cấp phát các mục của bản đồ màu sắc

en: Cannot allocate colormap structure
vi: Không thể cấp phát cấu trúc bản đồ màu sắc

en: Cannot allocate memory for IOBuffer data
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho dữ liệu bộ đệm nhập/xuất (IOBuffer)

en: Cannot allocate memory for IOBuffer struct
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho cấu trúc bộ đệm nhập/xuất (IOBuffer)

en: Cannot allocate memory for TGA context struct
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho cấu trúc ngữ cảnh TGA

en: Cannot allocate memory for loading PNM image
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ để tải ảnh PNM

en: Cannot allocate memory for loading XPM image
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ để tải ảnh XPM

en: Cannot allocate new pixbuf
vi: Không thể cấp phát bộ đệm điểm ảnh mới

en: Cannot allocate temporary IOBuffer data
vi: Không thể cấp phát dữ liệu IOBuffer tạm thời

en: Cannot change to folder because it is not local
vi: Không thể chuyển đổi sang thư mục đó vì nó không phải là thư mục cục bộ.

en: Cannot end process with pid %d: %s
vi: Không thể chấm dứt tiến trình có pid %d: %s

en: Cannot kill process with pid %d. Operation is not implemented.
vi: Không thể buộc chấm dứt tiến trình có pid %d. Thao tác chưa được cài đặt.

en: Cannot open display: %s
vi: Không thể mở display: %s

en: Cannot read XPM colormap
vi: Không thể đọc bảng màu XPM

en: Cannot realloc IOBuffer data
vi: Không thể tái cấp phát bộ nhớ cho dữ liệu bộ đệm nhập/xuất (IOBuffer)

en: Caps Lock is on
vi: Caps Lock đã bật

en: Cedilla
vi: Dấu móc dưới

en: Circular table entry in GIF file
vi: Mục nhập bảng kiểu tròn trong tập tin GIF

en: Cl_ear
vi: _Dọn

en: Classified
vi: Xem riêng

en: Click the eyedropper, then click a color anywhere on your screen to select that color.
vi: Nhấn vào ống nhỏ giọt, sau đó nhấn vào một màu trên khắp màn hình bạn để chọn màu đó.

en: Click this palette entry to make it the current color. To change this entry, drag a color swatch here or right-click it and select "Save color here."
vi: Nhấn trường nhập bảng chọn này để chọn nó như màu hiện thời. Để thay đổi mục nhập này, kéo 1 dải màu vào đây hoặc nhấn-phải vào nó rồi chọn « Lưu màu vào đây ».

en: Co_nnect
vi: Kết _nối

en: Color
vi: Màu

en: Color Selection
vi: Chọn màu

en: Color Wheel
vi: Vòng màu

en: Color _name:
vi: Tê_n màu :

en: Color profile has invalid length %d.
vi: Hồ sơ màu sắc có chiều dài sai %d.

en: Command Line
vi: Dòng lệnh

en: Complete, but not unique
vi: Hoàn tất mà không duy nhất

en: Completing...
vi: Đang hoàn thành...

en: Compressed icons are not supported
vi: Không hỗ trợ biểu tượng đã nén

en: Confidential
vi: Mật

en: Connect _anonymously
vi: Kết nối nặc d_anh

en: Connect as u_ser:
vi: Kết nố_i dưới người dùng:

en: Convert to PS level 1
vi: Chuyển đổi sang PS cấp 1

en: Convert to PS level 2
vi: Chuyển đổi sang PS cấp 2

en: Copie_s:
vi: Bản _sao :

en: Copies
vi: Bản sao

en: Copy URL
vi: Chép URL

en: Copy _Link Address
vi: Chép địa chỉ _liên kết

en: Copy _Location
vi: Chép Đị_a chỉ

en: Could not add a bookmark
vi: Không thể thêm đánh dấu

en: Could not allocate memory: %s
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ : %s

en: Could not clear list
vi: Không thể xoá danh sách

en: Could not create stream: %s
vi: Không thể tạo luồng: %s

en: Could not decode ICNS file
vi: Không thể giải mã tập tin ICNS

en: Could not find the icon '%s'. The '%s' theme
    was not found either, perhaps you need to install it.
    You can get a copy from:
    	%s
vi: Không thể tìm thấy biểu tượng « %s ». Cũng không
    tìm thấy sắc thái « %s ». Có lẽ bạn cần cài đặt nó.
    Bạn có thể lấy một bản sao từ:
    	%s

en: Could not get image height (bad TIFF file)
vi: Không thể lấy chiều cao ảnh (tập tin TIFF sai)

en: Could not get image width (bad TIFF file)
vi: Không thể lấy chiều rộng ảnh (tập tin TIFF sai)

en: Could not get information for file '%s': %s
vi: Không thể lấy thông tin cho tập tin « %s »: %s

en: Could not mount %s
vi: Không thể gắn kết %s

en: Could not read from stream: %s
vi: Không thể đọc từ luồng: %s

en: Could not read the contents of %s
vi: Không thể đọc nội dung của %s

en: Could not read the contents of the folder
vi: Không thể đọc nội dung thư mục

en: Could not remove bookmark
vi: Không thể gỡ bỏ đánh dấu

en: Could not remove item
vi: Không thể gỡ bỏ mục

en: Could not rename %s back to %s: %s.
vi: Không thể thay đổi lại tên của %s về %s: %s.

en: Could not rename %s to %s: %s
vi: Không thể thay đổi tên của %s thành %s: %s

en: Could not rename %s to %s: %s, removing %s then.
vi: Không thể thay đổi tên của %s thành %s: %s nên gỡ bỏ %s.

en: Could not retrieve information about the file
vi: Không thể lấy thông tin về tập tin này

en: Could not seek stream: %s
vi: Không thể tìm nơi trong luồng: %s

en: Could not select file
vi: Không thể chọn tập tin đó

en: Could not send the search request
vi: Không thể gửi yêu cầu tìm kiếm

en: Could not show link
vi: Không thể hiện liên kết

en: Could not start the search process
vi: Không thể khởi chạy tiến trình tìm kiếm

en: Couldn't allocate memory for color profile
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho hồ sơ màu

en: Couldn't allocate memory for context buffer
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho bộ đệm ngữ cảnh

en: Couldn't allocate memory for header
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho phần đầu

en: Couldn't allocate memory for line data
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho dữ liệu dòng

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ để tải tập tin JPEG

en: Couldn't allocate memory for paletted data
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho dữ liệu trong bảng chọn

en: Couldn't allocate memory for saving BMP file
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ để lưu tập tin BMP

en: Couldn't allocate memory for stream
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho luồng

en: Couldn't allocate memory to buffer image data
vi: Không thể cấp phát bộ nhớ cho dữ liệu ảnh

en: Couldn't convert filename
vi: Không thể chuyển đổi tên tập tin

en: Couldn't create new pixbuf
vi: Không thể tạo bộ đệm điểm ảnh mới

en: Couldn't decode image
vi: Không thể giải mã ảnh

en: Couldn't load bitmap
vi: Không thể nạp ảnh mảng

en: Couldn't load metafile
vi: Không thể nạp siêu tập tin

en: Couldn't recognize the image file format for file '%s'
vi: Không thể nhận ra dạng thức tập tin ảnh cho tập tin « %s »

en: Couldn't save
vi: Không thể lưu

en: Couldn't save the rest
vi: Không thể lưu phần còn lại

en: Couldn't write to BMP file
vi: Không thể ghi vào tập tin BMP

en: Couldn't write to TIFF file
vi: Không thể ghi vào tập tin TIFF

en: Create Fo_lder
vi: Tạo thư _mục

en: Create in _folder:
vi: Tạo tr_ong thư mục:

en: Credits
vi: Công trạng

en: Cursor hotspot outside image
vi: Điểm nóng con trỏ nằm ngoài ảnh

en: Custom %sx%s
vi: Tự chọn  %sx%s

en: Custom Size %d
vi: Kích cỡ riêng %d

en: Custom size
vi: Cỡ riêng

en: Cyrillic (Transliterated)
vi: Ki-rin (chuyển ngữ)

en: DISPLAY
vi: BỘ TRÌNH BÀY

en: De_lete File
vi: _Xóa bỏ tập tin

en: Decreases the volume
vi: Giảm âm lượng

en: Delete File
vi: Xóa tập tin

en: Desktop
vi: Màn hình nền

en: Didn't get all lines of PCX image
vi: Chưa lấy mọi dòng của ảnh dạng PCX

en: Dimensions of TIFF image too large
vi: Kích thước ảnh TIFF quá lớn

en: Disabled
vi: Bị tắt

en: Do use the Wintab API [default]
vi: Dùng API WIntab [mặc định]

en: Documented by
vi: Tài liệu

en: Domain:
vi: Miền:

en: Don't batch GDI requests
vi: Đừng gởi bó yêu cầu GDI

en: Don't check for the existence of index.theme
vi: Không kiểm tra có chỉ mục sắc thái (« index.theme ») không

en: Don't include image data in the cache
vi: Không gồm dữ liệu ảnh trong bộ nhớ tạm

en: Don't use the Wintab API for tablet support
vi: Đừng dùng API Wintab để hỗ trợ phiến đồ họa

en: Down Path
vi: Xuống đường dẫn

en: Duplicate object id '%s' on line %d (previously on line %d)
vi: Trùng ID đối tượng '%s' trên dòng %d (trùng với trên dòng %d)

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
vi: Không cho phép yếu tố <%s> nằm dưới <%s>

en: Embed GhostScript fonts only
vi: Nhúng chỉ phông chữ GhostScript

en: Empty
vi: Rỗng

en: Error creating folder '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi tạo thư mục « %s »: %s

en: Error creating print preview
vi: Lỗi tạo xem thử bản in

en: Error deleting file '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi xoá bỏ tập tin « %s »: %s

en: Error from StartDoc
vi: Lỗi từ StartDoc (đầu tài liệu)

en: Error interpreting JPEG image file (%s)
vi: Gặp lỗi khi thông dịch tập tin ảnh JPEG (%s)

en: Error launching preview
vi: Gặp lỗi khi khởi chạy ô xem thử

en: Error loading icon: %s
vi: Gặp lỗi khi tải biểu tượng: %s

en: Error parsing option --gdk-debug
vi: Lỗi phân tích cú pháp của tuỳ chọn « --gdk-debug »

en: Error parsing option --gdk-no-debug
vi: Lỗi phân tích cú pháp của tuỳ chọn « --gdk-no-debug »

en: Error printing
vi: Lỗi in

en: Error reading ICNS image: %s
vi: Lỗi đọc ảnh ICNS: %s

en: Error renaming file "%s" to "%s": %s
vi: Gặp lỗi khi đổi tên tập tin « %s » thành « %s »: %s

en: Error renaming file "%s": %s
vi: Gặp lỗi khi thay đổi tên của tập tin « %s »: %s

en: Error renaming file to "%s": %s
vi: Gặp lỗi khi thay đổi tên của tập tin thành « %s »: %s

en: Error writing to image file: %s
vi: Gặp lỗi khi ghi vào tập tin ảnh: %s

en: Error writing to image stream
vi: Gặp lỗi khi ghi vào luồng ảnh

en: Even sheets
vi: Tờ chẵn

en: Excess data in file
vi: Dữ liệu thừa trong tập tin

en: FLAGS
vi: CỜ

en: Failed to allocate %d bytes for file read buffer
vi: Lỗi cấp phát %d byte cho vùng đệm đọc tập tin

en: Failed to allocate QTIF context structure.
vi: Không cấp phát được cấu trúc ngữ cảnh QTIF.

en: Failed to close '%s' while writing image, all data may not have been saved: %s
vi: Lỗi đóng « %s » khi đang ghi ảnh, mọi dữ liệu có lẽ không được lưu: %s

en: Failed to create GdkPixbufLoader object.
vi: Không tạo được đối tượng kiểu GdkPixbufLoader (nạp vùng đệm điểm ảnh).

en: Failed to find an image data atom.
vi: Không tìm thấy được một atom kiểu dữ liệu ảnh.

en: Failed to load RGB data from TIFF file
vi: Lỗi tải dữ liệu RGB từ tập tin TIFF

en: Failed to load TIFF image
vi: Lỗi tải ảnh TIFF

en: Failed to load animation '%s': reason not known, probably a corrupt animation file
vi: Lỗi tải tập tin hoạt cảnh « %s »: không biết sao, có lẽ tập tin hoạt cảnh bị hỏng

en: Failed to load icon
vi: Lỗi nạp biểu tượng

en: Failed to load image '%s': %s
vi: Lỗi tải tập tin ảnh « %s »: %s

en: Failed to load image '%s': reason not known, probably a corrupt image file
vi: Lỗi tải tập tin ảnh « %s »: không biết sao, có lẽ tập tin ảnh bị hỏng

en: Failed to open '%s' for writing: %s
vi: Lỗi mở tập tin « %s » để ghi: %s

en: Failed to open TIFF image
vi: Lỗi mở ảnh TIFF

en: Failed to open file %s : %s
vi: Lỗi mở tập tin « %s »': %s

en: Failed to open file '%s': %s
vi: Lỗi mở tập tin « %s »': %s

en: Failed to open temporary file
vi: Lỗi mở tập tin tạm

en: Failed to read QTIF header
vi: Lỗi đọc phần đầu QTIF

en: Failed to read from temporary file
vi: Lỗi đọc từ tập tin tạm

en: Failed to rewrite header
vi: Lỗi ghi lại phần đầu

en: Failed to save TIFF image
vi: Lỗi mở ảnh TIFF

en: Failed to skip the next %d bytes with seek().
vi: Không nhảy được qua %d byte kế tiếp dùng seek().

en: Failed to write TIFF data
vi: Lỗi ghi dữ liệu TIFF

en: Failed to write cache file: %s
vi: Lỗi ghi tập tin nhớ tạm: %s

en: Failed to write folder index
vi: Lỗi ghi chỉ mục thư mục

en: Failed to write hash table
vi: Lỗi ghi bảng băm

en: Failed to write header
vi: Lỗi ghi phần đầu

en: Failed to write to temporary file when loading XBM image
vi: Lỗi ghi vào tập tin tạm khi tải ảnh XBM

en: Failed to write to temporary file when loading XPM image
vi: Lỗi ghi vào tập tin tạm khi tải ảnh XPM

en: Failure reading GIF: %s
vi: Lỗi đọc tập tin dạng GIF: %s

en: Fatal error in PNG image file: %s
vi: Lỗi nghiêm trọng trong tập tin ảnh PNG: %s

en: Fatal error reading PNG image file
vi: Lỗi nghiêm trong khi đọc tập tin ảnh PNG

en: Fatal error reading PNG image file: %s
vi: Lỗi nghiêm trọng khi đọc tập tin ảnh PNG: %s

en: File
vi: Tập tin

en: File System
vi: Hệ tập tin

en: File System Root
vi: Gốc hệ tập tin

en: File does not appear to be a GIF file
vi: Tập tin này có vẻ không phải là tập tin dạng GIF

en: File error when reading QTIF atom: %s
vi: Gặp lỗi tập tin khi đọc atom QTIF: %s

en: File not found: %s
vi: Không tìm thấy tập tin: %s

en: Files
vi: Tập tin

en: Finishing
vi: Đang kết thúc

en: Fol_ders
vi: Thư _mục

en: Folder unreadable: %s
vi: Không thể đọc thư mục: %s

en: Folders
vi: Thư mục

en: Font
vi: Phông chữ

en: Font Selection
vi: Chọn phông

en: For portable documents
vi: Cho tài liệu chuyển đổi tốt

en: Forget password _immediately
vi: _Quên mật khẩu ngay

en: Full Volume
vi: Âm lượng đầy

en: GIF file was missing some data (perhaps it was truncated somehow?)
vi: Tập tin GIF thiếu một vài dữ liệu (có lẽ tập tin đã bị cắt bớt bằng cách nào?)

en: GIF image has no global colormap, and a frame inside it has no local colormap.
vi: Ảnh GIF không có bảng màu toàn cục, và có một khung bên trong không có bảng màu cục bộ.

en: GIF image is corrupt (incorrect LZW compression)
vi: Tập tin GIF bị hỏng (dữ liệu nén LZW sai)

en: GIF image loader cannot understand this image.
vi: Bộ tải tập tin GIF không thể hiểu ảnh này.

en: GIF image was truncated or incomplete.
vi: Ảnh GIF bị cắt bớt hoặc không hoàn chỉnh.

en: GTK+ Options
vi: Tùy chọn GTK+

en: GTK+ debugging flags to set
vi: Các cờ gỡ lỗi GTK+ cần đặt

en: GTK+ debugging flags to unset
vi: Các cờ gỡ lỗi GTK+ cần bỏ đặt

en: Gdk debugging flags to set
vi: Những cờ gỡ lỗi Gdk cần đặt

en: Gdk debugging flags to unset
vi: Những cờ gỡ lỗi Gdk cần bỏ đặt

en: General
vi: Chung

en: Getting printer information failed
vi: Lỗi lấy thông tin máy in

en: Getting printer information...
vi: Đang lấy thông tin máy in...

en: GhostScript pre-filtering
vi: Tiền lọc GhostScript

en: High
vi: Cao

en: Hold the job until it is explicitly released
vi: Giữ lại yêu cầu đến khi nó được nhả dứt khoát

en: IPA
vi: IPA (Phiên âm quốc tế)

en: Icon '%s' not present in theme
vi: Biểu tượng « %s » không có trong sắc thái

en: Icon has zero height
vi: Biểu tượng có bề cao bằng không

en: Icon has zero width
vi: Biểu tượng có bề rộng bằng không

en: Image Quality
vi: Chất lượng ảnh

en: Image file '%s' contains no data
vi: Tập tin ảnh « %s » không chứa dữ liệu nào

en: Image format unknown
vi: Không biết dạng thức ảnh

en: Image has invalid width and/or height
vi: Ảnh có độ cao/rộng không hợp lệ

en: Image has unsupported bpp
vi: Không hỗ trợ bpp trong ảnh này

en: Image has unsupported number of %d-bit planes
vi: Không hỗ trợ số mặt phẳng %d-bit trong ảnh này

en: Image has zero height
vi: Ảnh có chiều cao bằng không

en: Image has zero width
vi: Ảnh có chiều rộng bằng không

en: Image header corrupt
vi: Phần đầu của ảnh bị hỏng

en: Image is corrupted or truncated
vi: Ảnh bị cắt bớt hoặc bị hỏng

en: Image pixel data corrupt
vi: Dữ liệu điểm ảnh của ảnh bị hỏng

en: Image too large to be saved as ICO
vi: Ảnh quá lớn để lưu dạng ICO

en: Image type '%s' is not supported
vi: Không hỗ trợ kiểu ảnh « %s »

en: Image type currently not supported
vi: Loại ảnh hiện thời không hỗ trợ

en: Image-loading module %s does not export the proper interface; perhaps it's from a different GTK version?
vi: Mô-đun tải ảnh %s không xuất ra một giao diện thích hợp; có lẽ do từ một phiên bản khác của GTK?

en: Incomplete hostname; end it with '/'
vi: Tên máy chưa hoàn tất; kết thúc bằng « / »

en: Increases the volume
vi: Tăng âm lượng

en: Incremental loading of image type '%s' is not supported
vi: Không hỗ trợ tải từ từ kiểu ảnh « %s »

en: Input
vi: Nhập

en: Input _Methods
vi: _Phương pháp nhập

en: Input file descriptor is NULL.
vi: Tập tin đầu vào có bộ mô tả VÔ GIÁ TRỊ.

en: Insufficient memory to load PNG file
vi: Không đủ bộ nhớ để tải tập tin PNG

en: Insufficient memory to load PNM context struct
vi: Không đủ bộ nhớ để tải cấu trúc ngữ cảnh PNM

en: Insufficient memory to load PNM file
vi: Không đủ bộ nhớ để tải tập tin PNM

en: Insufficient memory to load XBM image file
vi: Không đủ bộ nhớ để tải tập tin ảnh XBM

en: Insufficient memory to load image, try exiting some applications to free memory
vi: Không đủ bộ nhớ để tải ảnh, hãy thử thoát một vài ứng dụng để giải phóng bộ nhớ

en: Insufficient memory to open JPEG 2000 file
vi: Không đủ bộ nhớ để mở tập tin JPEG 2000

en: Insufficient memory to open TIFF file
vi: Không đủ bộ nhớ để mở tập tin TIFF

en: Insufficient memory to save image into a buffer
vi: Không đủ bộ nhớ để lưu ảnh vào bộ đệm

en: Insufficient memory to save image to callback
vi: Không đủ bộ nhớ để lưu tập tin ảnh vào khả năng gọi lại

en: Insufficient memory to store a %ld by %ld image; try exiting some applications to reduce memory usage
vi: Không đủ bộ nhớ để lưu một ảnh có kích thước %ld vào %ld; hãy thử thoát một vài ứng dụng để giảm số lượng bộ nhớ được dùng

en: Internal error in the GIF loader (%s)
vi: Lỗi nội bộ trong bộ tải tập tin dạng GIF (%s)

en: Internal error: Image loader module '%s' failed to complete an operation, but didn't give a reason for the failure
vi: Lỗi nội bộ : mô-đun tải ảnh « %s » đã không kết thúc thao tác, cũng không diễn tả sao

en: Inuktitut (Transliterated)
vi: Inuktitut (chuyển ngữ)

en: Invalid URI
vi: URI không hợp lệ

en: Invalid UTF-8
vi: UTF-8 không hợp lệ

en: Invalid XBM file
vi: Tập tin XBM không hợp lệ

en: Invalid XPM header
vi: Phần đầu XBM không hợp lệ

en: Invalid argument to CreateDC
vi: Đối số cho CreateDC không hợp lệ

en: Invalid argument to PrintDlgEx
vi: Đối số không hợp lệ tới PrintDlgEx

en: Invalid file name
vi: Tên tập tin không hợp lệ

en: Invalid handle to PrintDlgEx
vi: Bộ thao tác không hợp lệ tới PrintDlgEx

en: Invalid header in animation
vi: Phần đầu không hợp lệ trong hoạt cảnh

en: Invalid header in icon
vi: Phần đầu không hợp lệ trong biểu tượng

en: Invalid path
vi: Đường dẫn không hợp lệ

en: Invalid pointer to PrintDlgEx
vi: Con trỏ không hợp lệ tới PrintDlgEx

en: Invalid root element: '%s'
vi: Yếu tố gốc không hợp lệ: « %s »

en: Invalid type function on line %d: '%s'
vi: Hàm kiểu không hợp lệ tại dòng %d: '%s'

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%d' is not allowed.
vi: Hệ số chất lượng của JPEG phải nằm trong khoảng 0 và 100; không chấp nhận giá trị « %d ».

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%s' could not be parsed.
vi: Hệ số chất lượng của JPEG phải nằm trong khoảng 0 và 100; không thể phân tách giá trị « %s ».

en: Job
vi: Yêu cầu in

en: Job Details
vi: Chi tiết yêu cầu

en: Job Priority
vi: Ưu tiên

en: Keys
vi: Phím

en: Keys for PNG text chunks must be ASCII characters.
vi: Các khóa cho các đoạn PNG text phải là ký tự ASCII.

en: Keys for PNG text chunks must have at least 1 and at most 79 characters.
vi: Các khóa cho các đoạn PNG text phải có độ dài từ 1 đến 79 ký tự.

en: LRE Left-to-right _embedding
vi: LR_E nhúng trái-sang-phải

en: LRM _Left-to-right mark
vi: _LRM dấu trái-sang-phải

en: LRO Left-to-right _override
vi: LR_O đè trái-sang-phải

en: Landscape
vi: Nằm ngang

en: Layout
vi: Bố trí

en: Left to right
vi: Trái sang phải

en: Left to right, bottom to top
vi: Trái sang phải, dưới lên trên

en: Left to right, top to bottom
vi: Trái sang phải, trên xuống dưới

en: License
vi: Giấy phép

en: Load additional GTK+ modules
vi: Tải mô-đun GTK+ thêm

en: Location
vi: Địa điểm

en: Long Edge (Standard)
vi: Cạnh dài (Chuẩn)

en: Low
vi: Thấp

en: MODULES
vi: MÔ-ĐUN

en: Make X calls synchronous
vi: Làm cho các cuộc gọi X đồng bộ

en: Make all warnings fatal
vi: Đặt mọi cảnh báo là nghiêm trọng

en: Malformed chunk in animation
vi: Đoạn dạng sai trong hoạt cảnh

en: Manage Custom Sizes
vi: Quản lý kích cỡ riêng

en: Manage Custom Sizes...
vi: Quản lý kích cỡ riêng...

en: Margins from Printer...
vi: Lề từ máy in...

en: Margins:
     Left: %s %s
     Right: %s %s
     Top: %s %s
     Bottom: %s %s
vi: Lề:
     Trái: %s %s
     Phải: %s %s
     Trên: %s %s
     Dưới: %s %s

en: Maximum color value in PNM file is 0
vi: Giá trị màu tối đa trong tập tin PNM bằng không

en: Maximum color value in PNM file is too large
vi: Giá trị màu tối đa trong tập tin PNM quá lớn

en: Medium
vi: Vừa

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Modified
vi: Lúc thay đổi

en: Multipress
vi: Đa bấm

en: Muted
vi: Câm

en: NAME
vi: TÊN

en: Name
vi: Tên

en: Name too long
vi: Tên quá dài

en: Need user intervention
vi: Cần thiết người dùng sửa

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: New accelerator...
vi: Phím tắt mới...

en: No XPM header found
vi: Không tìm thấy phần đầu XPM

en: No deserialize function found for format %s
vi: Không tìm thấy chức năng bỏ thứ tự cho dạng thức %s

en: No extended input devices
vi: Không có thiết bị gõ mở rộng nào

en: No item for URI '%s' found
vi: Không tìm thấy mục cho URI « %s »

en: No items found
vi: Không tìm thấy

en: No match
vi: Không tìm thấy

en: No palette found at end of PCX data
vi: Không tìm thấy bảng chọn ở cuối dữ liệu PCX

en: No pre-filtering
vi: Không tiền lọc

en: No printer found
vi: Không tìm thấy máy in

en: No recently used resource found with URI `%s'
vi: Không tìm thấy tài nguyên vừa dùng có URI « %s »

en: No theme index file in '%s'.
    If you really want to create an icon cache here, use --ignore-theme-index.
vi: Không có tập tin chỉ mục sắc thái nằm trong « %s ».
    Nếu bạn thật muốn tạo một bộ nhớ biểu tượng ở đây, hãy dùng « --ignore-theme-index ».

en: No theme index file.
vi: Không có tập tin chỉ mục sắc thái.

en: None
vi: Không có

en: Not a valid icon cache: %s
vi: Không phải bộ nhớ tạm biểu tượng hợp lệ: %s

en: Not a valid page setup file
vi: Không phải một tập tin thiết lập trang hợp lệ

en: Not available
vi: Không sẵn sàng

en: Not enough free memory
vi: Không có đủ bộ nhớ còn rảnh

en: Not enough memory to composite a frame in GIF file
vi: Không đủ bộ nhớ để tạo một khung trong tập tin dạng GIF

en: Not enough memory to load GIF file
vi: Không đủ bộ nhớ để tải tập tin dạng GIF

en: Not enough memory to load ICO file
vi: Không đủ bộ nhớ để tải tập tin ICO

en: Not enough memory to load RAS image
vi: Không đủ bộ nhớ để tải ảnh RAS

en: Not enough memory to load animation
vi: Không đủ bộ nhớ để tải hoạt cảnh

en: Not enough memory to load bitmap image
vi: Không đủ bộ nhớ để tải ảnh mảng

en: Not enough memory to load icon
vi: Không đủ bộ nhớ để tải biểu tượng

en: Not enough memory to load image
vi: Không đủ bộ nhớ để tải ảnh

en: Odd sheets
vi: Tờ lẻ

en: On _hold
vi: Tạ_m ngừng

en: One Sided
vi: Mặt đơn

en: Only local files may be selected
vi: Chỉ có thể chọn tập tin cục bộ

en: Op_acity:
vi: Độ đụ_c:

en: Open '%s'
vi: Mở « %s »

en: Opening %s
vi: Đang mở %s

en: Or_ientation:
vi: _Hướng:

en: Other...
vi: Khác...

en: Out of paper
vi: Hết giấy

en: Outermost element in text must be <text_view_markup> not <%s>
vi: Yếu ngoài cùng trong văn bản phải là <text_view_markup> không phải <%s>

en: Output Tray
vi: Khay xuất

en: Output a C header file
vi: Xuất tập tin phần đầu C

en: Output t_ray:
vi: Khay _xuất:

en: Overwrite an existing cache, even if up to date
vi: Ghi đè lên bộ nhớ tạm đã có, ngay cả điều hiện thời

en: PDF _Pop directional formatting
vi: _PDF dạng thức định hướng Pop

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value '%d' is not allowed.
vi: Mức nén PNG phải là giá trị nằm trong khoảng 0 và 9; không cho phép giá trị « %d ».

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value '%s' could not be parsed.
vi: Mức nén PNG phải là giá trị nằm trong khoảng 0 và 9; không thể phân tách giá trị « %s ».

en: PNM file has an image height of 0
vi: Tập tin PNM chứa ảnh có chiều cao bằng không

en: PNM file has an image width of 0
vi: Tập tin PNM chứa ảnh có chiều rộng bằng không

en: PNM file has an incorrect initial byte
vi: Tập tin PNM có byte khởi đầu không đúng

en: PNM file is not in a recognized PNM subformat
vi: Tập tin PNM không phải là dạng thức con PNM được công nhận

en: PNM image loader does not support this PNM subformat
vi: Bộ tải ảnh PNM không hỗ trợ dạng thức con này của PNM

en: PNM loader expected to find an integer, but didn't
vi: Bộ tải ảnh PNM ngờ tìm một số nguyên, nhưng không tìm thấy

en: Pag_es:
vi: T_rang:

en: Page %u
vi: Trang %u

en: Page Ordering
vi: Thứ tự trang

en: Page Setup
vi: Thiết lập trang

en: Page or_dering:
vi: _Thứ tự trang:

en: Pages
vi: Trang

en: Pages Per Sheet
vi: Trang trên mỗi tờ

en: Pages per Sheet
vi: Trang mỗi tờ giấy

en: Pages per _sheet:
vi: T_rang trên mỗi tờ :

en: Pages per _side:
vi: Trang trên mỗi _mặt:

en: Paper
vi: Giấy

en: Paper Margins
vi: Lề giấy

en: Paper Size
vi: Cỡ giấy

en: Paper Source
vi: Nguồn giấy

en: Paper Type
vi: Kiểu giấy

en: Paper _source:
vi: _Nguồn giấy:

en: Paper _type:
vi: _Kiểu giấy:

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Path does not exist
vi: Đường dẫn không tồn tại

en: Paused
vi: Bị tạm ngừng

en: Paused ; Rejecting Jobs
vi: Tạm dừng; Từ chối nhận yêu cầu in

en: Pick a Color
vi: Chọn màu

en: Pick a Font
vi: Chọn phông chữ

en: Places
vi: Mở nhanh

en: Portrait
vi: Thẳng đứng

en: Position on the color wheel.
vi: Vị trí trên vòng màu.

en: Premature end-of-file encountered
vi: Gặp kết thúc tập tin quá sớm

en: Preparing
vi: Đang chuẩn bị...

en: Preparing %d
vi: Đang chuẩn bị %d...

en: Pri_ority:
vi: Ư_u tiên:

en: Print
vi: In

en: Print Document
vi: In tài liệu

en: Print at
vi: In lúc

en: Print at time
vi: In tại thời điểm

en: Print to File
vi: In ra tập tin

en: Print to LPR
vi: In vào LPR

en: Print to Test Printer
vi: In vào máy in thử ra

en: Printer
vi: Máy in

en: Printer '%s' has no toner left.
vi: Máy in « %s » cạn mực sắc điệu.

en: Printer '%s' is currently off-line.
vi: Máy in « %s » hiện thời ngoại tuyến.

en: Printer '%s' is low on at least one marker supply.
vi: Máy in « %s » gần cạn ít nhất một mực ngụ ý.

en: Printer '%s' is low on developer.
vi: Máy in « %s » gần cạn thuốc rửa ảnh.

en: Printer '%s' is low on paper.
vi: Máy in « %s » gần cạn giấy.

en: Printer '%s' is low on toner.
vi: Máy in « %s » gần cạn mực sắc điệu.

en: Printer '%s' is out of at least one marker supply.
vi: Máy in « %s » cạn ít nhất một mực ngụ ý.

en: Printer '%s' is out of developer.
vi: Máy in « %s » cạn thuốc rửa ảnh.

en: Printer '%s' is out of paper.
vi: Máy in « %s » cạn giấy.

en: Printer '%s' may not be connected.
vi: Có lẽ máy in « %s » không có kết nối.

en: Printer Default
vi: Mặc định máy in

en: Printer offline
vi: Máy in ngoại tuyến

en: Printing %d
vi: Đang in %d...

en: Program class as used by the window manager
vi: Hạng chương trình như được dùng bởi bộ quản lý cửa sổ

en: Program name as used by the window manager
vi: Tên chương trình như được dùng bởi bộ quản lý cửa sổ

en: Provides visual indication of progress
vi: Cung cấp biểu thị tiến độ trực quan

en: QTIF atom size too large (%d bytes)
vi: Atom QTIF có kích cỡ quá lớn (%d byte)

en: RAS image has bogus header data
vi: Ảnh RAS có dữ liệu phần đầu giả

en: RAS image has unknown type
vi: Không biết kiểu dạng thức ảnh RAS

en: RLE Right-to-left e_mbedding
vi: RLE _nhúng phải-sang-trái

en: RLM _Right-to-left mark
vi: _RLM dấu phải-sang-trái

en: RLO Right-to-left o_verride
vi: RLO đè phải-s_ang-trái

en: Range
vi: Phạm vi

en: Raw PNM formats require exactly one whitespace before sample data
vi: Dạng thức ảnh PNM thô cần một và chỉ một khoảng trắng trước dữ liệu mẫu

en: Raw PNM image type is invalid
vi: Kiểu ảnh PNM thô không hợp lệ

en: Really delete file "%s"?
vi: Bạn thật sự muốn xóa bỏ tập tin « %s » chứ ?

en: Received invalid color data
vi: Mới nhận dữ liệu màu không hợp lệ

en: Recently Used
vi: Vừa dùng

en: Rejecting Jobs
vi: Từ chối nhận yêu cầu in

en: Remember _forever
vi: _Nhớ mãi mãi

en: Remember password until you _logout
vi: _Nhớ mật khẩu đến khi bạn đăng xuất

en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: Remove the bookmark '%s'
vi: Gỡ bỏ Đánh dấu « %s »

en: Remove the selected bookmark
vi: Gỡ bỏ đánh dấu được chọn

en: Rename File
vi: Đổi tên tập tin

en: Rename file "%s" to:
vi: Đổi tên tập tin « %s » thành:

en: Rename...
vi: Đổi tên...

en: Resolution
vi: Độ phân giải

en: Reverse landscape
vi: Đảo nằm ngang

en: Reverse portrait
vi: Đảo thẳng đứng

en: Right to left
vi: Phải sang trái

en: Right to left, bottom to top
vi: Phải sang trái, dưới lên trên

en: Right to left, top to bottom
vi: Phải sang trái, trên xuống dưới

en: SCREEN
vi: MÀN HÌNH

en: Same as --no-wintab
vi: Bằng « --no-wintab »

en: Save in _folder:
vi: Lưu tr_ong thư mục:

en: Sc_ale:
vi: Tỷ _lệ:

en: Screen
vi: Màn hình

en: Se_lection
vi: _Vùng chọn

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search:
vi: Tìm kiếm:

en: Secret
vi: Rất mật

en: Select A File
vi: Chọn tập tin

en: Select the color you want from the outer ring. Select the darkness or lightness of that color using the inner triangle.
vi: Chọn màu bạn muốn từ vòng màu bên ngoài. Chọn độ đậm nhạt của màu từ tam giác màu bên trong.

en: Select which type of documents are shown
vi: Chọn hiển thị những kiểu tập tin nào

en: Select which types of files are shown
vi: Chọn hiển thị những kiểu tập tin nào

en: Serialized data is malformed
vi: Dữ liệu đã xếp thứ tự có dạng sai

en: Serialized data is malformed. First section isn't GTKTEXTBUFFERCONTENTS-0001
vi: Dữ liệu đã xếp thứ tự có dạng sai. Phần thứ nhất không phải là « GTKTEXTBUFFERCONTENTS-0001 »

en: Short Edge (Flip)
vi: Cạnh ngắn (Lật)

en: Shortcut %s already exists
vi: Phím tắt %s đã có

en: Shortcut %s does not exist
vi: Không có phím tắt %s

en: Show GTK+ Options
vi: Hiện tùy chọn GTK+

en: Show _Hidden Files
vi: _Hiện tập tin ẩn

en: Show _Private Resources
vi: Hiện tài nguyên _riêng

en: Show _Size Column
vi: Hiện cột _Kích cỡ

en: Si_ze:
vi: _Cỡ :

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Size
vi: Cỡ

en: Size of the palette in 8 bit mode
vi: Kích thước của bản chọn trong chế độ 8 bit

en: Sole completion
vi: Hoàn tất duy nhất

en: Some of the settings in the dialog conflict
vi: Một số thiết lập trong trường hợp xung đột hộp thoại

en: Specify one or more page ranges,
     e.g. 1-3,7,11
vi: Hãy ghi rõ một hay nhiều phạm vi trang,
     v.d. 1-3,7,11

en: Specify the time of print,
     e.g. 15:30, 2:35 pm, 14:15:20, 11:46:30 am, 4 pm
vi: Xác định giờ in, v.d.
     15:30, 2:35 pm, 14:15:20, 11:46:30 sáng, 4 giờ chiều

en: Stack overflow
vi: Tràn đống

en: Standard
vi: Chuẩn

en: Starting %s
vi: Đang khởi chạy %s

en: Status
vi: Trạng thái

[ctx: Stock label]
en: Best _Fit
vi: _Vừa khít nhất

[ctx: Stock label]
en: C_onnect
vi: _Kết nối

[ctx: Stock label]
en: Cu_t
vi: Cắ_t

[ctx: Stock label]
en: Decrease Indent
vi: Giảm thụt lề

[ctx: Stock label]
en: Error
vi: Lỗi

[ctx: Stock label]
en: Find and _Replace
vi: Tìm và tha_y thế

[ctx: Stock label]
en: Increase Indent
vi: Tăng thụt lề

[ctx: Stock label]
en: Information
vi: Thông tin

[ctx: Stock label]
en: Landscape
vi: Nằm ngang

[ctx: Stock label]
en: Page Set_up
vi: T_hiết lập trang

[ctx: Stock label]
en: Portrait
vi: Thẳng đứng

[ctx: Stock label]
en: Print Pre_view
vi: _Xem thử bản in

[ctx: Stock label]
en: Question
vi: Câu hỏi

[ctx: Stock label]
en: Reverse landscape
vi: Đảo nằm ngang

[ctx: Stock label]
en: Reverse portrait
vi: Đảo thẳng đứng

[ctx: Stock label]
en: Save _As
vi: Lư_u dạng

[ctx: Stock label]
en: Select _All
vi: Chọn Tất _cả

[ctx: Stock label]
en: Warning
vi: Cảnh báo

[ctx: Stock label]
en: Zoom _In
vi: Phóng _to

[ctx: Stock label]
en: Zoom _Out
vi: Thu _nhỏ

[ctx: Stock label]
en: _About
vi: G_iới thiệu

[ctx: Stock label]
en: _Add
vi: Thê_m

[ctx: Stock label]
en: _Apply
vi: Á_p dụng

[ctx: Stock label]
en: _Ascending
vi: _Tăng dần

[ctx: Stock label]
en: _Bold
vi: Đậ_m

[ctx: Stock label]
en: _CD-Rom
vi: _CD-ROM

[ctx: Stock label]
en: _Cancel
vi: _Thôi

[ctx: Stock label]
en: _Center
vi: _Giữa

[ctx: Stock label]
en: _Clear
vi: _Xoá

[ctx: Stock label]
en: _Close
vi: Đón_g

[ctx: Stock label]
en: _Color
vi: _Màu

[ctx: Stock label]
en: _Convert
vi: _Chuyển đổi

[ctx: Stock label]
en: _Copy
vi: _Chép

[ctx: Stock label]
en: _Delete
vi: _Xoá

[ctx: Stock label]
en: _Descending
vi: _Giảm dần

[ctx: Stock label]
en: _Discard
vi: _Hủy

[ctx: Stock label]
en: _Disconnect
vi: _Ngắt kết nối

[ctx: Stock label]
en: _Edit
vi: _Sửa

[ctx: Stock label]
en: _Execute
vi: Chạ_y

[ctx: Stock label]
en: _Fill
vi: Tô đầ_y

[ctx: Stock label]
en: _Find
vi: _Tìm

[ctx: Stock label]
en: _Floppy
vi: Đĩa _mềm

[ctx: Stock label]
en: _Font
vi: _Phông

[ctx: Stock label]
en: _Fullscreen
vi: T_oàn màn hình

[ctx: Stock label]
en: _Harddisk
vi: Đĩa _cứng

[ctx: Stock label]
en: _Help
vi: Trợ _giúp

[ctx: Stock label]
en: _Home
vi: N_hà

[ctx: Stock label]
en: _Index
vi: Chỉ _mục

[ctx: Stock label]
en: _Information
vi: Thông t_in

[ctx: Stock label]
en: _Italic
vi: Ngh_iêng

[ctx: Stock label]
en: _Jump to
vi: _Nhảy tới

[ctx: Stock label]
en: _Leave Fullscreen
vi: _Rời toàn màn hình

[ctx: Stock label]
en: _Left
vi: T_rái

[ctx: Stock label]
en: _Network
vi: Mạ_ng

[ctx: Stock label]
en: _New
vi: Mớ_i

[ctx: Stock label]
en: _No
vi: Khô_ng

[ctx: Stock label]
en: _Normal Size
vi: Cỡ chuẩ_n

[ctx: Stock label]
en: _Open
vi: _Mở

[ctx: Stock label]
en: _Paste
vi: _Dán

[ctx: Stock label]
en: _Preferences
vi: Tù_y thích

[ctx: Stock label]
en: _Print
vi: _In

[ctx: Stock label]
en: _Properties
vi: Th_uộc tính

[ctx: Stock label]
en: _Quit
vi: T_hoát

[ctx: Stock label]
en: _Redo
vi: _Làm lại

[ctx: Stock label]
en: _Refresh
vi: Cậ_p nhật

[ctx: Stock label]
en: _Remove
vi: _Bỏ

[ctx: Stock label]
en: _Revert
vi: _Hoàn nguyên

[ctx: Stock label]
en: _Right
vi: _Phải

[ctx: Stock label]
en: _Save
vi: _Lưu

[ctx: Stock label]
en: _Spell Check
vi: _Kiểm tra chính tả

[ctx: Stock label]
en: _Stop
vi: _Dừng

[ctx: Stock label]
en: _Strikethrough
vi: _Gạch đè

[ctx: Stock label]
en: _Undelete
vi: _Phục hồi

[ctx: Stock label]
en: _Underline
vi: Gạch _dươi

[ctx: Stock label]
en: _Undo
vi: _Hủy bước

[ctx: Stock label]
en: _Yes
vi: _Có

[ctx: Stock label, media]
en: P_ause
vi: Tạ_m ngừng

[ctx: Stock label, media]
en: Pre_vious
vi: T_rước

[ctx: Stock label, media]
en: R_ewind
vi: Quay _lại

[ctx: Stock label, media]
en: _Forward
vi: _Tới

[ctx: Stock label, media]
en: _Next
vi: Tiếp

[ctx: Stock label, media]
en: _Play
vi: _Phát

[ctx: Stock label, media]
en: _Record
vi: Th_u

[ctx: Stock label, media]
en: _Stop
vi: _Dừng

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Back
vi: Lù_i

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Bottom
vi: _Dưới

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Down
vi: _Xuống

[ctx: Stock label, navigation]
en: _First
vi: Đầ_u

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Forward
vi: _Tiếp

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Last
vi: Cuố_i

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Top
vi: _Trên

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Up
vi: _Lên

en: TGA image has invalid dimensions
vi: Ảnh TGA có kích thước không hợp lệ

en: TGA image type not supported
vi: Không hỗ trợ kiểu ảnh TGA

en: TIFF compression doesn't refer to a valid codec.
vi: Nén YIGG không trỏ đến bộ nén hợp lệ.

en: TIFFClose operation failed
vi: Thao tác TIFFClose

en: T_wo-sided:
vi: H_ai mặt:

en: Tag "%s" already defined
vi: Thẻ « %s » đã được xác định

en: Tag "%s" does not exist in buffer and tags can not be created.
vi: Thẻ « %s » không tồn tại trong bộ đệm còn không thể tạo thẻ.

en: Tag "%s" has invalid priority "%s"
vi: Thẻ « %s » có ưu tiên không hợp lệ « %s »

en: Tag "%s" has not been defined.
vi: Chưa xác định thẻ « %s ».

en: Terminal Pager
vi: Trình phân trang thiết bị đầu cuối

en: Thai-Lao
vi: Thái-Lào

en: The ANI image format
vi: Dạng thức ảnh ANI

en: The BMP image format
vi: Dạng thức ảnh BMP

en: The EMF image format
vi: Định dạng ảnh EMF

en: The GIF image format
vi: Dạng thức ảnh GIF

en: The ICNS image format
vi: Dạng thức ảnh ICNS

en: The ICO image format
vi: Dạng thức ảnh ICO

en: The JPEG 2000 image format
vi: Dạng thức ảnh JPEG 2000

en: The JPEG image format
vi: Dạng thức ảnh JPEG

en: The PCX image format
vi: Dạng thức ảnh PCX

en: The PNG image format
vi: Dạng thức ảnh PNG

en: The PNM/PBM/PGM/PPM image format family
vi: Họ dạng thức ảnh PNM/PBM/PGM/PPM

en: The QTIF image format
vi: Định dạng ảnh QTIF

en: The Sun raster image format
vi: Dạng thức ảnh raster Sun

en: The TIFF image format
vi: Dạng thức ảnh TIFF

en: The Targa image format
vi: Dạng thức ảnh Targa/TGA

en: The WBMP image format
vi: Dạng thức ảnh WBMP

en: The WMF image format
vi: Định dạng ảnh WMF

en: The XBM image format
vi: Dạng thức ảnh XBM

en: The XPM image format
vi: Định dạng ảnh XPM

en: The attribute "%s" was found twice on the <%s> element
vi: Tìm thuộc tính « %s » hai lần trên yếu tố <%s>

en: The color you've chosen.
vi: Màu đã chọn.

en: The color you've chosen. You can drag this color to a palette entry to save it for use in the future.
vi: Màu bạn chọn. Bạn có thể kéo màu này vào trường nhập bảng chọn để lưu nó để sử dụng sau này.

en: The cover is open on printer '%s'.
vi: Cái nắp còn mở trên máy in « %s ».

en: The door is open on printer '%s'.
vi: Cửa còn mở trên máy in « %s ».

en: The file "%s" resides on another machine (called %s) and may not be available to this program.
    Are you sure that you want to select it?
vi: Tập tin « %s » ở trên máy khác (tên %s) và có lẽ chương trình này không dùng được.
    Bạn có chắc muốn chọn tập tin này không?

en: The file already exists in "%s".  Replacing it will overwrite its contents.
vi: Tập tin đó đã có trong « %s ». Việc thay thế nó sẽ ghi đè lên nội dung nó.

en: The filename "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
vi: Tên tập tin « %s » chứa một số ký tự không cho phép trong tên tập tin

en: The filename "%s" couldn't be converted to UTF-8. (try setting the environment variable G_FILENAME_ENCODING): %s
vi: Tên tập tin « %s » không thể được chuyển đổi sang dạng thức UTF-8 (hãy thử đặt biến môi trường « G_BROKEN_FILENAMES » [G tên tập tin bị hỏng]): %s

en: The folder contents could not be displayed
vi: Không thể hiển thị nội dung của thư mục đó

en: The folder could not be created
vi: Không thể tạo thư mục đó

en: The folder could not be created, as a file with the same name already exists.  Try using a different name for the folder, or rename the file first.
vi: Không thể tạo thư mục, vì đã có tập tin tên đó. Bạn hãy thử chọn tên khác cho thư mục, hoặc thay đổi tên tập tin trước tiên.

en: The folder name "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
vi: Tên thư mục « %s » chứa một số ký tự không cho phép

en: The generated cache was invalid.
vi: Bộ nhớ tạm đã tạo ra không hợp lệ.

en: The license of the program
vi: Giấy phép của chương trình

en: The most probable reason is that a temporary file could not be created.
vi: Lý do thường là không thể tạo tập tin tạm.

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now.
vi: Màu chọn lần trước, để so sánh với màu đang chọn.

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now. You can drag this color to a palette entry, or select this color as current by dragging it to the other color swatch alongside.
vi: Màu được chọn trước đây (so với màu đang chọn). Bạn có thể kéo màu này vào trường nhập bảng chọn, hoặc chọn màu này như là màu hiện thời bằng cách kéo nó vào dải màu bên cạnh khác.

en: The program was not able to create a connection to the indexer daemon.  Please make sure it is running.
vi: Chương trình không thể tạo một kết nối tới trình nền chỉ mục. Hãy kiểm tra xem nó đang chạy.

en: There is a problem on printer '%s'.
vi: Gặp vấn đề trên máy in « %s ».

en: This build of gdk-pixbuf does not support saving the image format: %s
vi: Bản xây dụng gdk-pixbuf này không hỗ trợ lưu dạng thức ảnh: %s

en: This function is not implemented for widgets of class '%s'
vi: Chức năng này không được thực hiện cho ô điều khiển hạng « %s »

en: Time of print
vi: Thời điểm in

en: Top Command
vi: Lệnh "top"

en: Top Secret
vi: Tối mật

en: Top to bottom
vi: Trên xuống dưới

en: Top to bottom, left to right
vi: Trên xuống dưới, trái sang phải

en: Top to bottom, right to left
vi: Trên xuống dưới, phải sang trái

en: Topdown BMP images cannot be compressed
vi: Không thể nén ảnh BMP kiểu đầu xuống

en: Transformed JPEG has zero width or height.
vi: Ảnh JPEG đã được chuyển đổi có chiều rộng/cao bằng không.

en: Transformed JPEG2000 has zero width or height
vi: Ảnh JPEG2000 đã được chuyển đổi có chiều rộng/cao bằng không

en: Transformed PNG has unsupported number of channels, must be 3 or 4.
vi: Ảnh PNG được chuyển đổi có số kênh không được hỗ trợ (phải bằng 3 hoặc 4).

en: Transformed PNG has zero width or height.
vi: Ảnh PNG đã được chuyển đổi có chiều rộng/cao bằng không.

en: Transformed PNG not RGB or RGBA.
vi: Ảnh PNG được chuyển đổi không phải là RGB cũng như RGBA.

en: Translated by
vi: Bản dịch

en: Transparency of the color.
vi: Độ trong suốt của màu.

en: Turn off verbose output
vi: Tắt xuất chi tiết

en: Turns volume down or up
vi: Vặn âm lượng to hoặc nhỏ

en: Two Sided
vi: Mặt đôi

en: Type a file name
vi: Gõ tên tập tin

en: Type name of new folder
vi: Hãy gõ tên cho thư mục mới

en: Unable to end process
vi: Không thế chấm dứt tiến trình

en: Unable to find an item with URI '%s'
vi: Không thể tìm thấy mục có URI « %s »

en: Unable to find include file: "%s"
vi: Không thể tìm thấy tập tin gồm « %s »

en: Unable to load image-loading module: %s: %s
vi: Không thể tải mô-đun tải ảnh: %s: %s

en: Unable to locate image file in pixmap_path: "%s"
vi: Không thể định vị tập tin ảnh trong « pixmap_path: « %s »

en: Unable to locate theme engine in module_path: "%s",
vi: Không thể định vị cơ chế sắc thái tại « module_path » (đường dẫn mô-đun): « %s »,

en: Unclassified
vi: Xem chung

en: Unexpected bitdepth for colormap entries
vi: Các mục bản đồ màu sắc có độ sâu bit bất ngờ

en: Unexpected character data on line %d char %d
vi: Gặp dữ liệu ký tự bất ngờ trên dòng %d ký tự %d

en: Unexpected end of PNM image data
vi: Gặp kết thúc bất ngờ trong dữ liệu ảnh PNM

en: Unexpected icon chunk in animation
vi: Gặp đoạn biểu tượng bất thường trong hoạt cảnh

en: Unexpected start tag '%s' on line %d char %d
vi: Gặp thẻ đầu bất ngờ « %s » trên dòng %d ký tự %d

en: Unhandled tag: '%s'
vi: Thẻ không được quản lý: « %s »

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Unknown Application (pid %d)
vi: Ứng dụng lạ (pid %d)

en: Unknown error when trying to deserialize %s
vi: Gặp lỗi không rõ khi cố gắng bỏ thứ tự %s

en: Unknown item
vi: Không biết mục

en: Unrecognized image file format
vi: Không nhận ra dạng thức tập tin ảnh

en: Unspecified error
vi: Lỗi chưa xác định

en: Unsupported JPEG color space (%s)
vi: Không hỗ trợ vùng màu JPEG (%s)

en: Unsupported animation type
vi: Không hỗ trợ kiểu hoạt cảnh

en: Unsupported depth for ICO file: %d
vi: Hỗ trợ độ sâu này cho tập tin ICO: %d

en: Unsupported icon type
vi: Không hỗ trợ kiểu biểu tượng này

en: Unsupported image format for GDI+
vi: Định dạng ảnh không được hỗ trợ đối với GDI+

en: Untitled filter
vi: Bộ lọc không có tên

en: Up Path
vi: Lên đường dẫn

en: Urgent
vi: Khẩn

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Validate existing icon cache
vi: Thẩm tra bộ nhớ tạm biểu tượng tồn tại

en: Value for PNG text chunk %s cannot be converted to ISO-8859-1 encoding.
vi: Không thể chuyển đổi giá trị của đoạn chữ PNG %s sang bộ ký tự ISO-8859-1.

en: Version %s of the GIF file format is not supported
vi: Không hỗ trợ phiên bản %s của dạng thức tập tin GIF

en: Vietnamese (VIQR)
vi: Việt (VIQR)

en: Volume
vi: Âm lượng

en: Volume Down
vi: Giảm âm lượng

en: Volume Up
vi: Tăng âm lượng

en: Width or height of TIFF image is zero
vi: Chiều rộng hoặc chiều cao của ảnh TIFF bằng không

en: Window
vi: Cửa sổ

en: Written by
vi: Tác giả

en: X Input Method
vi: Phương pháp gõ X (XIM)

en: X _tilt:
vi: Ngh_iêng X:

en: X display to use
vi: Bộ trình bày X cần dùng

en: X screen to use
vi: Màn hình X cần dùng

en: XPM file has image height <= 0
vi: Tập tin XPM có chiều cao ≤ 0

en: XPM file has image width <= 0
vi: Tập tin XPM có chiều rộng ≤ 0

en: XPM file has invalid number of colors
vi: Số lượng màu trong tập tin XPM không hợp lệ

en: XPM has invalid number of chars per pixel
vi: Số ký tự trên một điểm ảnh trong XPM không hợp lệ

en: Y t_ilt:
vi: Ng_hiêng Y:

en: Yesterday at %H:%M
vi: Hôm qua vào %H:%M

en: You can enter an HTML-style hexadecimal color value, or simply a color name such as 'orange' in this entry.
vi: Bạn có thể nhập một giá trị thập lục phân theo kiểu HTML, hoặc đơn giản là nhập tên màu như « orange » (cam) vào ô này.

en: ZWJ Zero width _joiner
vi: ZW_J Bộ nối kết có độ dài bằng không

en: ZWNJ Zero width _non-joiner
vi: ZW_NJ Bộ không nối kết có độ dài bằng không

en: ZWS _Zero width space
vi: _ZWS Dấu cách có độ dài bằng không

en: _Add
vi: Thê_m

en: _Add to Bookmarks
vi: Thê_m vào Đánh dấu

en: _After:
vi: S_au:

en: _All Pages
vi: _Mọi trang

en: _Billing info:
vi: Thông tin lập _hóa đơn:

en: _Blue:
vi: Xanh _dương:

en: _Bottom:
vi: _Dưới:

en: _Browse for other folders
vi: _Duyệt tìm thư mục khác

en: _Clear List
vi: _Xóa danh sách

en: _Device:
vi: Thiết _bị:

en: _Domain:
vi: _Miền:

en: _End Process
vi: _Chấm dứt tiến trình

en: _Family:
vi: _Họ :

en: _Files
vi: _Tập tin

en: _Folder name:
vi: Tên thư _mục:

en: _Format for:
vi: Định dạng ch_o :

en: _Gamma value
vi: Giá trị _Gamma

en: _Green:
vi: Xanh _lá:

en: _Height:
vi: _Cao :

en: _Hue:
vi: _Sắc độ :

en: _Insert Unicode Control Character
vi: Chèn ký tự đ_iều khiển Unicode

en: _Left:
vi: T_rái:

en: _License
vi: Giấy _phép

en: _Location:
vi: Đị_a chỉ:

en: _Mode:
vi: _Chế độ :

en: _Name:
vi: Tê_n:

en: _New Folder
vi: _Thư mục mới

en: _Now
vi: _Bây giờ

en: _Only print:
vi: In _chỉ:

en: _Open Link
vi: _Mở liên kết

en: _Orientation:
vi: _Hướng:

en: _Output format
vi: Dạng _xuất

en: _Palette:
vi: _Bảng chọn:

en: _Paper size:
vi: Cỡ _giấy:

en: _Password:
vi: Mật _khẩu :

en: _Places
vi: _Mở nhanh

en: _Pressure:
vi: Á_p lực:

en: _Preview:
vi: _Xem thử :

en: _Red:
vi: Mà_u đỏ :

en: _Remove
vi: _Bỏ

en: _Remove From List
vi: Gỡ bỏ _ra danh sách

en: _Rename
vi: Th_ay tên

en: _Rename File
vi: Th_ay tên tập tin

en: _Replace
vi: Tha_y thế

en: _Reverse
vi: Để ngu_yên

en: _Right:
vi: _Phải:

en: _Saturation:
vi: Độ _bão hòa:

en: _Save color here
vi: _Lưu màu vào đây

en: _Save in folder:
vi: Lưu trong thư _mục:

en: _Selection:
vi: _Vùng chọn:

en: _Style:
vi: _Kiểu :

en: _Top:
vi: _Trên

en: _Username:
vi: Tên người _dùng:

en: _Value:
vi: _Giá trị:

en: _Wheel:
vi: Bánh _xe:

en: _Width:
vi: _Rộng:

en: abcdefghijk ABCDEFGHIJK
vi: aăâbcdđeêghikoôơuư AĂÂBCDĐEÊGHIKOÔƠUƯ

en: calendar:week_start:0
vi: calendar:week_start:1

en: different idatas found for symlinked '%s' and '%s'
vi: tìm thấy « idata » khác nhau cho « %s » và « %s » liên kết tượng trưng với nhau

[ctx: input method menu]
en: None
vi: Không có

[ctx: input method menu]
en: System
vi: Hệ thống

[ctx: input method menu]
en: System (%s)
vi: Hệ thống (%s)

[ctx: keyboard label]
en: Backslash
vi: Gạch chéo ngược

[ctx: keyboard label]
en: Delete
vi: Del

[ctx: keyboard label]
en: Down
vi: Xuống

[ctx: keyboard label]
en: Escape
vi: Esc

[ctx: keyboard label]
en: Insert
vi: Ins

[ctx: keyboard label]
en: Left
vi: Trái

[ctx: keyboard label]
en: Multi_key
vi: Multi

[ctx: keyboard label]
en: Page_Down
vi: PgDn

[ctx: keyboard label]
en: Page_Up
vi: PgUp

[ctx: keyboard label]
en: Return
vi: Enter

[ctx: keyboard label]
en: Right
vi: Phải

[ctx: keyboard label]
en: Space
vi: Phím cách

[ctx: keyboard label]
en: Sys_Req
vi: SysRq

[ctx: keyboard label]
en: Up
vi: Lên

en: none
vi: không có

en: output.%s
vi: inra.%s

[ctx: paper size]
en: #10 Envelope
vi: Phong bì 10

[ctx: paper size]
en: #11 Envelope
vi: Phong bì 11

[ctx: paper size]
en: #12 Envelope
vi: Phong bì 12

[ctx: paper size]
en: #14 Envelope
vi: Phong bì 14

[ctx: paper size]
en: #9 Envelope
vi: Phong bì 9

[ctx: paper size]
en: 6x9 Envelope
vi: Phong bì 6x9

[ctx: paper size]
en: 7x9 Envelope
vi: Phong bì 7x9

[ctx: paper size]
en: 9x11 Envelope
vi: Phong bì 9x11

[ctx: paper size]
en: Choukei 2 Envelope
vi: Phong bì Choukei 2

[ctx: paper size]
en: Choukei 3 Envelope
vi: Phong bì Choukei 3

[ctx: paper size]
en: Choukei 4 Envelope
vi: Phong bì Choukei 4

[ctx: paper size]
en: DL Envelope
vi: Phong bì DL

[ctx: paper size]
en: European edp
vi: edp Âu

[ctx: paper size]
en: Executive
vi: Hành chính

[ctx: paper size]
en: FanFold European
vi: Gấp quạt Âu

[ctx: paper size]
en: FanFold German Legal
vi: Gấp quạt Đức hành pháp

[ctx: paper size]
en: FanFold US
vi: Gấp quạt Mỹ

[ctx: paper size]
en: Folio
vi: Số tờ

[ctx: paper size]
en: Folio sp
vi: Số tờ sp

[ctx: paper size]
en: Government Legal
vi: Hành pháp Chính phủ

[ctx: paper size]
en: Government Letter
vi: Thư Chính phủ

[ctx: paper size]
en: Index 3x5
vi: Chỉ mục 3x5

[ctx: paper size]
en: Index 4x6 (postcard)
vi: Chỉ mục 4x6 (bưu thiếp)

[ctx: paper size]
en: Index 4x6 ext
vi: Chỉ mục 4x6 kéo dài

[ctx: paper size]
en: Index 5x8
vi: Chỉ mục 5x8

[ctx: paper size]
en: Invite Envelope
vi: Phong bì mời

[ctx: paper size]
en: Invoice
vi: Đơn hàng gửi

[ctx: paper size]
en: Italian Envelope
vi: Phong bì Ý

[ctx: paper size]
en: Monarch Envelope
vi: Phong bì Monarch

[ctx: paper size]
en: Personal Envelope
vi: Phong bì cá nhân

[ctx: paper size]
en: Postfix Envelope
vi: Phong bì Postfix

[ctx: paper size]
en: Quarto
vi: Khổ bốn

[ctx: paper size]
en: Small Photo
vi: Ảnh chụp nhỏ

[ctx: paper size]
en: Super A
vi: Siêu A

[ctx: paper size]
en: Super B
vi: Siêu B

[ctx: paper size]
en: Tabloid
vi: Vắn tắt

[ctx: paper size]
en: US Legal
vi: Hành pháp Mỹ

[ctx: paper size]
en: US Legal Extra
vi: Hành pháp Mỹ thêm

[ctx: paper size]
en: US Letter
vi: Thư Mỹ

[ctx: paper size]
en: US Letter Extra
vi: Thư Mỹ thêm

[ctx: paper size]
en: US Letter Plus
vi: Thư Mỹ cộng

[ctx: paper size]
en: Wide Format
vi: Định dạng rộng

[ctx: paper size]
en: a2 Envelope
vi: Phong bì a2

[ctx: paper size]
en: c5 Envelope
vi: Phong bì c5

[ctx: paper size]
en: hagaki (postcard)
vi: hagaki (bưu thiếp)

[ctx: paper size]
en: kahu Envelope
vi: Phong bì kahu

[ctx: paper size]
en: kaku2 Envelope
vi: Phong bì kaku2

[ctx: paper size]
en: oufuku (reply postcard)
vi: oufuku (bưu thiếp trả lời)

[ctx: paper size]
en: prc1 Envelope
vi: Phong bì prc1

[ctx: paper size]
en: prc10 Envelope
vi: Phong bì prc10

[ctx: paper size]
en: prc2 Envelope
vi: Phong bì prc2

[ctx: paper size]
en: prc3 Envelope
vi: Phong bì prc3

[ctx: paper size]
en: prc4 Envelope
vi: Phong bì prc4

[ctx: paper size]
en: prc5 Envelope
vi: Phong bì c5

[ctx: paper size]
en: prc6 Envelope
vi: Phong bì prc6

[ctx: paper size]
en: prc7 Envelope
vi: Phong bì prc7

[ctx: paper size]
en: prc8 Envelope
vi: Phong bì prc8

[ctx: paper size]
en: prc9 Envelope
vi: Phong bì prc9

[ctx: paper size]
en: you4 Envelope
vi: Phong bì you4

en: paused
vi: bị tạm ngừng

[ctx: print operation status]
en: Blocking on issue
vi: Đầu ra bị chặn

[ctx: print operation status]
en: Finished
vi: Hoàn tất

[ctx: print operation status]
en: Finished with error
vi: Kết thúc với lỗi

[ctx: print operation status]
en: Generating data
vi: Đang tạo ra dữ liệu

[ctx: print operation status]
en: Initial state
vi: Tình trạng đầu tiên

[ctx: print operation status]
en: Preparing to print
vi: Đang chuẩn bị in

[ctx: print operation status]
en: Printing
vi: Đang in

[ctx: print operation status]
en: Sending data
vi: Đang gửi dữ liệu

[ctx: print operation status]
en: Waiting
vi: Đang đợi

en: printer offline
vi: máy in ngoại tuyến

en: processing job
vi: đang xử lý yêu cầu

en: ready to print
vi: sẵn sàng in

en: test-output.%s
vi: tinra.%s

[ctx: throbbing progress animation widget]
en: Spinner
vi: Con quay

en: unknown
vi: không rõ

en: unsupported RAS image variation
vi: Không hỗ trợ biến dạng ảnh RAS
