LibFM 1.2 - en to te translation catalogue (233 entries)

en: %s files
te: %s దస్త్రాలు

en: %u byte | %u bytes
te[0]: %u బైట్
te[1]: %u బైట్లు

en: <No subfolders>
te: <ఏ ఉప సంచయాలు లేవు>

en: <b>%s file:</b>
te: <b>%s దస్త్రం:</b>

en: <b>%s files:</b>
te: <b>%s దస్త్రాలు:</b>

en: <b>Access Control</b>
te: <b>ప్రవేశ నియంత్రణ</b>

en: <b>C_hange content:</b>
te: <b>లక్ష్యం(_h):</b>

en: <b>C_ommand line to execute:</b>
te: <b>ఎక్జిక్యూట్‌చేయుటకు కమాండు లైను (_o):</b>

en: <b>Choose icon from:</b>
te: <b>ఇక్కడి నుండి ప్రతీకను ఎంచుకోండి:</b>

en: <b>Co_mmand:</b>
te: <b>ఆదేశం (_m):</b>

en: <b>D_escription:</b>
te: <b>వివరణ (_e):</b>

en: <b>File Contain_s:</b>
te: <b>దస్త్రంలో ఇవి ఉంటాయి (_s):</b>

en: <b>File Size</b>
te: <b>దస్త్ర రకం</b>

en: <b>File Type</b>
te: <b>దస్త్ర రకం:</b>

en: <b>File _Name Patterns:</b>
te: <b>దస్త్రం పేరు సరళులు (_N):</b>

en: <b>File type:</b>
te: <b>దస్త్ర రకం:</b>

en: <b>G_roup:</b>
te: <b>సమూహం(_r):</b>

en: <b>Last access:</b>
te: <b>చివరి వాడుక:</b>

en: <b>Last modification:</b>
te: <b>చివరి మార్పు:</b>

en: <b>Last permissions change:</b>
te: <b>చివరి అనుమతుల మార్పు:</b>

en: <b>Location:</b>
te: <b>స్థలము:</b>

en: <b>O_wner:</b>
te: <b>యజమాని(_w):</b>

en: <b>Open _with:</b>
te: <b>దీనితో తెరువు (_w):</b>

en: <b>Plac_es to Search:</b>
te: <b>వెతకాల్సిన స్థలములు (_e):</b>

en: <b>Select an application to open "%s" files</b>
te: <b>"%s" దస్త్రాలను తెరుచుటకు ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి</b>

en: <b>Size on disk:</b>
te: <b>డిస్కు పై పరిమాణం:</b>

en: <b>Special bits:</b>
te: <b>ప్రత్యేక బిట్లు:</b>

en: <b>Target file:</b>
te: <b>లక్ష్య దస్త్రం:</b>

en: <b>Terminal Emulator</b>
te: <b>టెర్మినల్ అనుకరణ</b>

en: <b>There is already a file with the same name in this location.</b>
    
    Do you want to replace the existing file
te: <b>ఇంతకుముందే అక్కడ ఒక ఫైల్ ఇదే పేరుతో ఉంది.</b>
    
    మీరు దానిని పునఃస్థాపించాలనుకుంటున్నారా

en: <b>These special codes can be used in the command line:</b>
      <b>%f</b>: Represents a single file name
      <b>%F</b>: Represents multiple file names
      <b>%u</b>: Represents a single URI of the file
      <b>%U</b>: Represents multiple URIs
te: <b>కమాండు లైనులో ఈ ప్రత్యేక కోడులను వాడవచ్చును:</b>
      <b>%f</b>: ఒక ఫైలు పేరుని సూచిస్తుంది
      <b>%F</b>: ఒకటికంటే ఎక్కువ ఫైల్ పేరులను సూచిస్తుంది
      <b>%u</b>: ఫైలు యొక్క ఒక URIను సూచిస్తుంది
      <b>%U</b>: ఒకటికంటే ఎక్కువ URIsను సూచిస్తుంది

en: <b>Time remaining:</b>
te: <b>మిగిలిన సమయం:</b>

en: <b>To:</b>
te: <b>వీరికి:</b>

en: <b>Total count of files:</b>
te: <b>మొత్తం దస్త్రాల సంఖ్య:</b>

en: <b>Total size of files:</b>
te: <b>మొత్తం దస్త్రాల పరిమాణం:</b>

en: <b>Web Browser</b>
te: <b>వెబ్ విహారిణి</b>

en: <b>_Application name (optional, set it to keep association)</b>
te: <b>అనువర్తనం పేరు (ఐచ్ఛికం, సంబంధించిన దానితో తెరుచుటుకు అమర్చండి)</b>

en: <b>_Execute:</b>
te: <b>ఇతర(_E):</b>

en: <b>_Name:</b>
te: <b>పేరు (_N):</b>

en: <b>_Tooltip:</b>
te: <b>పనిముట్లచిట్కా(_T):</b>

en: <b>_View content:</b>
te: <b>సారాన్ని వీక్షించండి(_V):</b>

en: Anyone
te: ఎవరైనా

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: Are you sure you want to empty the trash can?
te: మీరు ఖచ్చితంగా చెత్తబుట్టను ఖాళీ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Blank Blu-Ray Disc
te: శూన్య Blu-Ray డిస్కు

en: Blank Blu-Ray R Disc
te: శూన్య Blu-Ray R Disc

en: Blank Blu-Ray RW Disc
te: శూన్య Blu-Ray RW డిస్కు

en: Blank CD-R Disc
te: శూన్య CD-R Disc

en: Blank CD-ROM Disc
te: శూన్య CD-ROM డిస్కు

en: Blank CD-RW Disc
te: శూన్య CD-RW డిస్కు

en: Blank DVD+R DL Disc
te: శూన్య DVD+R DL డిస్కు

en: Blank DVD+R Disc
te: శూన్య DVD+R డిస్కు

en: Blank DVD+RW DL Disc
te: శూన్య DVD+RW DL డిస్కు

en: Blank DVD+RW Disc
te: శూన్య DVD+RW డిస్కు

en: Blank DVD-RAM Disc
te: శూన్య DVD-RAM డిస్కు

en: Blank DVD-ROM Disc
te: శూన్య DVD-ROM డిస్కు

en: Blank DVD-RW Disc
te: శూన్య DVD-RW డిస్కు

en: Blank HD DVD Disc
te: శూన్య HD DVD డిస్కు

en: Blank HD DVD-R Disc
te: శూన్య HD DVD-R డిస్కు

en: Blank HD DVD-RW Disc
te: శూన్య HD DVD-RW డిస్కు

en: Blank MO Disc
te: శూన్య MO డిస్కు

en: Blank MRW Disc
te: శూన్య MRW డిస్కు

en: Blank MRW/W Disc
te: శూన్య MRW/W డిస్కు

en: Blank Optical Disc
te: శూన్య ఆప్టికల్ డిస్కు

en: Blu-Ray Disc
te: Blu-Ray డిస్కు

en: Blu-Ray R Disc
te: Blu-Ray R డిస్కు

en: Blu-Ray RW Disc
te: Blu-Ray RW డిస్కు

en: By File _Type
te: దస్త్ర రకము బట్టి (_T)

en: By _Name
te: పేరును బట్టి (_N)

en: By _Size
te: పరిమాణము బట్టి (_S)

en: Bytes
te: బైట్లు

en: CD-R Disc
te: CD-R డిస్కు

en: CD-ROM Disc
te: CD-ROM డిస్కు

en: CD-RW Disc
te: CD-RW డిస్కు

en: C_ontent
te: విషయము (_o)

en: C_ustom Command Line
te: అనురూపిత ఆదేశ పంక్తి (_u)

en: Cancelled
te: రద్దుచేయబడింది

en: Cannot copy a folder into its sub folder
te: ఒక సంచయమును దాని ఉప సంచయమునకు నకలుచేయుట సాధ్యంకాదు

en: Cannot move a folder into its sub folder
te: ఒక సంచయమును దాని ఉప సంచయమునకు తరలించుట సాధ్యంకాదు

en: Case insensiti_ve
te: అక్షరాల తరగతి పట్టింపులేకుండా (_v)

en: Choose Application
te: అనువర్తనాన్ని ఎన్నుకోండి

en: Choose Date
te: తేదీని ఎంచుకోండి

en: Choose a date from the following calendar
te: దిగువన పేర్కొన్న క్యాలెండరు నుండి తేదీని ఎంచుకోండి

en: Co_mpress...
te: కుదించు...(_m)

en: Command line:
te: కమాండు లైను:

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Create new or change existing desktop entry
te: ఉన్నటువంటి డెస్కుటాప్ ప్రవేశాన్ని మార్చండి లేదా కొత్తది సృష్టించండి

en: Creating %s
te: %s ను సృష్టిస్తున్నది

en: Customize
te: అనురూపించు

en: DVD+R DL Disc
te: DVD+R DL డిస్కు

en: DVD+R Disc
te: DVD+R డిస్కు

en: DVD+RW DL Disc
te: DVD+RW DL డిస్కు

en: DVD+RW Disc
te: DVD+RW డిస్కు

en: DVD-RAM Disc
te: DVD-RAM డిస్కు

en: DVD-ROM Disc
te: DVD-ROM డిస్కు

en: DVD-RW Disc
te: DVD-RW డిస్కు

en: Description
te: వివరణ

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Destination is a sub folder of source
te: గమ్యస్థానము మూలము యొక్క ఉప  సంచయం

en: Directory Tree
te: సంచయపు వృక్షం

en: Do you want to delete the file '%s'?
te: ఎంచుకున్న '%s' దస్త్రాలను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to move the %d selected file to trash can? | Do you want to move the %d selected files to trash can?
te[0]: ఎంచుకున్న %d దస్త్రాలన్ని చెత్తబుట్టకు తరలించాలనుకుంటున్నారా?
te[1]: ఎంచుకున్న %d దస్త్రాలను చెత్తబుట్టకు తరలించాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to move the file '%s' to trash can?
te: '%s' దస్త్రమును చెత్తబుట్టకు తరలించాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to recursively apply these changes to all files and sub-folders?
te: ఈ మార్పులను అన్ని ఫైళ్ళకు మరియు ఉప-సంచయాలకు పునరావృత్తముగా అనువర్తించాలనుకుంటున్నారా?

en: E_xtract To...
te: ఇచటకు సంగ్రహించు...(_x)

en: Enter a name for the new %s:
te: %s కు ఒక కొత్త పేరును ఇవ్వండి:

en: Enter a new name:
te: ఒక కొత్త పేరును ఇవ్వండి:

en: Error
te: దోషం

en: Execute File
te: ఎక్జిక్యూట్ ఫైల్

en: Execute custom command line to open files
te: ఫైళ్ళను తెరుచుటకు అనురూపిత కమాండు లైనును అమలుపరుచు

en: Execute in _Terminal
te: టెర్మినల్‌లో ఎక్జిక్యూట్‌చేయి (_T)

en: Extract _Here
te: ఇక్కడ సంగ్రహించు (_H)

en: File Associations
te: ఫైల్ సంబంధితాలు

en: File Properties
te: ఫైల్ లక్షణాలు

en: File _Type
te: దస్త్ర రకం (_T)

en: Files of different types
te: వివిధ రకములైన ఫైళ్ళు

en: Filesystem Root
te: దస్త్రవ్యవస్థ రూట్

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: Folde_rs
te: సంచయాలు (_r)

en: Folder Prop_erties
te: సంచయం లక్షణాలు (_e)

en: GB
te: గిబై

en: GiB
te: గిబై

en: HD DVD Disc
te: HD DVD డిస్కు

en: HD DVD-R Disc
te: HD DVD-R డిస్కు

en: HD DVD-RW Disc
te: HD DVD-RW డిస్కు

en: Hidden file
te: దాగిన దస్త్రం

en: Icon of the file in folder view
te: సంచయం చూడటంలో దస్త్రం యొక్క ప్రతీక

en: Installed Applications
te: స్థాపించబడిన అనువర్తనాలు

[ctx: It is a directory access bit - 'sticky' - where only owner can delete a file from it]
en: Sticky
te: అంటివుండేటిది

en: KB
te: కిబై

en: KiB
te: కిబై

en: Loading...
te: నింపుతున్నది...

en: Location
te: స్థలము

en: MB
te: మెబై

en: MO Disc
te: MO డిస్కు

en: MRW Disc
te: MRW డిస్కు

en: MRW/W Disc
te: MRW/W డిస్కు

en: MiB
te: మెబై

en: Modified
te: సవరించబడినది

en: Move Bookmark _Down
te: ఇష్టాంశమును కిందికి తరలించు (_D)

en: Move Bookmark _Up
te: ఇష్టాంశమును పైకి తరలించు (_U)

en: Move to _Trash
te: చెత్తబుట్టకు తరలించు (_T)

en: Name
te: పేరు

en: Name/_Location
te: పేరు/ప్రాంతం (_L)

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Nobody
te: ఎవరూకాదు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Only owner and group
te: యజమాని మరియు సమూహం మాత్రమే

en: Only search for files of following types:
te: క్రింది పేర్కొన్న రకపు దస్త్రాల కోసం మాత్రమే వెతుకు:

en: Only system administrators have the permission to do this.
te: దీనిని చేయుటకు వ్యవస్థ నిర్వాహకులు మాత్రమే అనుమతికలిగివున్నారు.

en: Open _With
te: దీనితో తెరవండి (_W)

en: Open _With...
te: దీనితో తెరవండి...(_W)

en: Optical Disc
te: ఆప్టికల్ డిస్కు

en: Ot_her:
te: ఇతరాలు (_h):

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Places
te: స్థలములు

en: Please enter a new name:
te: దయచేసి ఒక కొత్త పేరును ప్రవేశపెట్టండి:

en: Please enter a valid group name or numeric id.
te: దయచేసి సరైన సమూహ పేరును లేదా సంఖ్యాత్మక ఐడిను ఇవ్వండి.

en: Please enter a valid user name or numeric id.
te: దయచేసి సరైన వాడుకరి పేరును లేదా సంఖ్యాత్మక ఐడిను ఇవ్వండి.

en: Preferred Applications
te: ప్రాధాన్య అనువర్తనాలు

en: Preparing...
te: సిద్ధంచేస్తోంది...

en: Prop_erties
te: లక్షణాలు (_e)

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Re_move from Bookmarks
te: ఇష్టాంశాల నుండి తొలగించు (_m)

en: Rename Bookmark Item
te: ఇష్టాంశము పేరుమార్చు

en: Rename File
te: ఫైలు పేరుమార్చు

en: Restore trashed files to original paths
te: చెత్తబుట్టకు తరలించిన ఫైళ్ళను వాటి పూర్వ స్థానములలో తిరిగివుంచు

en: Restoring
te: తిరిగివుంచుతోంది

en: Search Files
te: దస్త్రాలను వెతుకు

en: Search _hidden files
te: దాగిన దస్త్రాలను వెతుకు (_h)

en: Select applications called on click on Web link or e-mail address
te: జాల లంకె లేదా ఈమెయిలు చిరునామా పై నొక్కినప్పుడు తెరవబడే అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select the application used to open files of this type
te: ఈ రకపు ఫైళ్ళను తెరుచుటకు అనువర్తనమును ఎంచుకోండి

en: Set GID
te: జీఐడీ అమర్చు

en: Set UID & GID
te: యూఐడీ & జీఐడీ అమర్చు

en: Shortcut Editor
te: అడ్డదారుల కూర్పకం

en: Size
te: పరిమాణం

en: Some files cannot be moved to trash can because the underlying file systems don't support this operation.
    Do you want to delete them instead?
te: కొన్ని ఫైళ్ళను చెత్తబుట్టకు తరలించుట వీలుకావడంలేదు ఎందుకంటే మూలాధారమైన ఫైల్ వ్యవస్థలు ఈ ఆపరేషన్‌కు సహకరించుటలేదు.
    దీనికి బదులుగా వాటిని తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Source and destination are the same.
te: మూలము మరియు గమ్యస్థానము రెండూ ఒకటే.

en: Special flags for directory access
te: సంచయం ప్రాప్యత కోసం ప్రత్యేక కేతనాలు

en: Special flags for file execution
te: దస్త్రపు అమలు కోసం ప్రత్యేక కేతనాలు

en: Sticky & set GID
te: అంటివుండేది & జీఐడీ అమర్చు

en: System Applications
te: వ్యవస్థ అనువర్తనాలు

en: TB
te: టెబై

en: Te_xt files
te: పాఠ్య దస్త్రాలు (_x)

en: The preferred Web Browser will be used to open hyperlinks.
te: హైపర్‌లింకులను తెరుచుటకు మీరు ఇష్టపడే వెబ్ విహారిణి వాడబడుతుంది.

en: This file '%s' is executable. Do you want to execute it?
te: ఈ '%s' ఫైల్ ఒక ఎక్జిక్యూటబుల్ ఫైలు. మీరు దీనిని ఎక్జిక్యూట్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: This text file '%s' seems to be an executable script.
    What do you want to do with it?
te: ఈ పాఠ్యపు ఫైల్ '%s' ఎక్జిక్యూటబుల్ స్క్రిప్టు వలె కనపడుతుంది.
    మీరు దానితో ఏమి చేయాలనుకుంటున్నారు?

en: TiB
te: టెబై

en: Trash Can
te: చెత్తబుట్ట

en: Type: %s
    Modified: %s
te: రకం: %s
    సవరించబడినది: %s

en: Type: %s
    Size: %s
    Modified: %s
te: రకం: %s
    పరిమాణం: %s
    సవరించబడినది: %s

en: Use selected application to open files
te: ఫైళ్ళను తెరుచుటకు ఎంచుకున్న అనువర్తనమును వాడు

en: Who can change content of the file/directory
te: దస్త్రం/సంచయం యొక్క విషయాలను ఎవరు మార్చవచ్చు

en: Who can execute the file or enter the directory
te: ఎవరు దస్త్రమును అమలుచేయగలరు లేదా సంచయంలోకి అడుగు పెట్టగలరు

en: Who can read content of the file/directory
te: దస్త్రం/సంచయం యొక్క విషయాలను ఎవరు చదవవచ్చు

en: XDirectSave failed.
te: XDirectSave విఫలమైంది.

en: _Add to Bookmarks
te: ఇష్టాంశానికి చేర్చు (_A)

en: _Apply this option to all existing files
te: ఉన్నటువంటి అన్ని దస్త్రాలకు ఈ ఐచ్ఛికాన్ని అనువర్తించు (_A)

en: _Audio files
te: ఆడియో దస్త్రాలు (_A)

en: _Browse...
te: విహరించు...(_B)

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Desktop Entry
te: డెస్క్‌టాప్ ప్రవేశం (_D)

en: _Directory Tree
te: సంచయపు వృక్షం (_D)

en: _Documents
te: పత్రాలు (_D)

en: _Eject Removable Media
te: తీసివేయదగిన మాధ్యమాన్ని నెట్టివేయి (_E)

en: _Empty Trash Can
te: చెత్తబుట్టను ఖాళీచేయి (_E)

en: _Execute in terminal emulator
te: టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్‌లో అమలుచేయి (_E)

en: _Format Volume
te: సంపుటమును ఫార్మాటుచేయి (_F)

en: _General
te: సాధారణ (_G)

en: _Image files
te: బొమ్మ దస్త్రాలు (_I)

en: _Installed Applications
te: స్థాపించబడిన అనువర్తనాలు (_I)

en: _Keep terminal window open after command execution
te: ఆదేశం అమలు తరువాత కూడా టెర్మినల్ కిటికీని ఉంచు (_K)

en: _Mount Volume
te: సంపుటమును అధిరోహించు (_M)

en: _Overwrite
te: దిద్దివ్రాయి (_O)

en: _Permissions
te: అనుమతులు (_P)

en: _Places
te: స్థలములు (_P)

en: _Properties
te: లక్షణాలు (_P)

en: _Remote
te: సుదూరం (_R)

en: _Rename
te: పేరుమార్చు (_R)

en: _Rename Bookmark Item
te: ఇష్టాంశము పేరుమార్చు (_R)

en: _Rename Folder...
te: సంచయం పేరుమార్చు...(_R)

en: _Restore
te: తిరిగివుంచు (_R)

en: _Search in sub directories
te: ఉప సంచయాలలో కూడా వెతుకు (_S)

en: _Skip
te: దాటవేయి (_S)

en: _Unmount Volume
te: సంపుటమును అనధిరోహించు (_U)

en: _Use regular expression
te: రెగ్యులర్ ఎక్స్‌ప్రెషన్స్ వాడు (_U)

en: _Video files
te: దృశ్య దస్త్రాలు (_V)

en: byte | bytes
te[0]: బైట్
te[1]: బైట్లు

en: image files
te: బొమ్మ దస్త్రాలు

en: system icon theme
te: వ్యవస్థ ప్రతీక అలంకారం

[ctx: this is a file access mode - only owner can access the file, for others access is denied]
en: Only owner
te: యజమాని మాత్రమే

[ctx: this is a file access mode bit, also known as 'suid']
en: Set UID
te: యూఐడీ అమర్చు

en: with the following file?
te: కింద పేర్కొన్న ఫైలుతోనా?
