LibFM 1.2 - en to lg translation catalogue (377 entries)

en: %s files
lg: %s fayiro

en: %u byte | %u bytes
lg[0]: bayiti %u
lg[1]: bayiti %u

en: (None)
lg: (Bbule)

en: <No subfolders>
lg: <Temuli materekero>

en: <b>%s file:</b>
lg: <b>%s fayiro:</b>

en: <b>%s files:</b>
lg: <b>%s fayiro:</b>

en: <b>Access Control</b>
lg: <b>Enteekateeka ya Ndukusa</b>

en: <b>C_hange content:</b>
lg: <b>Ky_usamu ebirimu:</b>

en: <b>C_ommand line to execute:</b>
lg: <b>K_iragiro kya mu kiwandikiro:</b>

en: <b>Choose icon from:</b>
lg: <b>Londa kafaananyi okuva mu:</b>

en: <b>Co_mmand:</b>
lg: <b>Ki_ragiro:</b>

en: <b>D_escription:</b>
lg: <b>O_kunnyonyola:</b>

en: <b>Errors occurred:</b>
lg: <b>Musangidwamu obuzibu buno:</b>

en: <b>File Contain_s:</b>
lg: <b>Ebi_sangibwa Mu Fayiro:</b>

en: <b>File Size</b>
lg: <b>Bunene Bwa Fayiro</b>

en: <b>File Type</b>
lg: <b>Kika Kya Fayiro</b>

en: <b>File _Name Patterns:</b>
lg: <b>Ebisangibwa Mu _Manya Ga Fayiro:</b>

en: <b>File operation is in progress...</b>
lg: <b>Waliwo ebikolebwa ku fayiro...</b>

en: <b>File type:</b>
lg: <b>Kika kya fayiro:</b>

en: <b>File:</b>
lg: <b>Fayiro:</b>

en: <b>G_roup:</b>
lg: <b>G_uluupu:</b>

en: <b>In:</b>
lg: <b>Egende mu:</b>

en: <b>Last Modified Time</b>
lg: <b>Amakyuka Agaasemba</b>

en: <b>Last access:</b>
lg: <b>Amabikkula agaasemba:</b>

en: <b>Last modification:</b>
lg: <b>Amakyuka agaasemba:</b>

en: <b>Last permissions change:</b>
lg: <b>Ndukusa lwe zaasemba kukyusibwamu:</b>

en: <b>Location:</b>
lg: <b>Obusangiro:</b>

en: <b>Mail Client</b>
lg: <b>Puloguramu eya Email</b>

en: <b>O_wner:</b>
lg: <b>N_yini yo:</b>

en: <b>Open _with:</b>
lg: <b>B_ikkuza:</b>

en: <b>Plac_es to Search:</b>
lg: <b>A_wanaanoonyezebwa:</b>

en: <b>Select an application to open "%s" files</b>
lg: <b>Londa puloguramu enaabikkulanga fayiro ez'ekika kya "%s"</b>

en: <b>Size on disk:</b>
lg: <b>Bbanga eritwalibwa ku disiki:</b>

en: <b>Special bits:</b>
lg: <b>Ebigambo ebiw'endukusa ez'enjawulo:</b>

en: <b>Target file:</b>
lg: <b>Fayiro ey'ekigenderwa:</b>

en: <b>Terminal Emulator</b>
lg: <b>Kika kya kiwandikiro</b>

en: <b>The file operation was completed with errors.</b>
lg: <b>Ekibadde kikolebwa ku fayiro kimalirizidwa naye mulimu ebitateredde.</b>

en: <b>There is already a file with the same name in this location.</b>
    
    Do you want to replace the existing file
lg: <b>Wasangidwawo fayiro endala nga erinnya lye lirimu.</b>
    
    Fayiro eyo oyagala esooke egyibwewo

en: <b>These special codes can be used in the command line:</b>
      <b>%f</b>: Represents a single file name
      <b>%F</b>: Represents multiple file names
      <b>%u</b>: Represents a single URI of the file
      <b>%U</b>: Represents multiple URIs
lg: <b>Obubonero buno bulin'amakulu ga njawlo mu kiwandikiro:</b>
      <b>%f</b>: We kaba waddawo erinnya lya fayiro emu
      <b>%F</b>: We kaba wadawo mannya ga fayiro ezisukka mu emu
      <b>%u</b>: We kaba waddawo ndagiriro ey'oku yintaneti emu
      <b>%U</b>: We kabawaddawo ndagiriro ez'oku yintaneti ezisukkamu emu

en: <b>Time remaining:</b>
lg: <b>Ebulayo:</b>

en: <b>To:</b>
lg: <b>Egende mu:</b>

en: <b>Total count of files:</b>
lg: <b>Mugatte gwa fayiro:</b>

en: <b>Total size of files:</b>
lg: <b>Mugatte gwa bunene bwa fayiro:</b>

en: <b>Web Browser</b>
lg: <b>Ekyandaaza</b>

en: <b>_Access content:</b>
lg: <b>_Kukola ku birimu:</b>

en: <b>_Application name (optional, set it to keep association)</b>
lg: <b>_Linnya lya puloguramu (osobola okutegeka eno ebe nga bulijjo y'ekola)</b>

en: <b>_Execute:</b>
lg: <b>_Tandika mulimu:</b>

en: <b>_Name:</b>
lg: <b>_Linnya:</b>

en: <b>_Tooltip:</b>
lg: <b>_Magezi:</b>

en: <b>_View content:</b>
lg: <b>_Laba ebirimu:</b>

en: <b>_Working directory:</b>
lg: <b>_Tterekero mwe gubumbujjira:</b>

en: Any valid content type can be entered here. Wildcard '*' is allowed at end of the type. Multiple types should be separated with ';'.
lg: Wano osobola okuwandika kika kya ngeri yonna ekitegeerebwa sisitemu. Tokkirizibwa okussa akabonero aka muwawa '*' ku nkomerero y'ekigambo ky'oba owandise. Bw'oba oyagala okuwandikawo ebika ebisukka mu kimu, kozesa akabonero ';' okwawula mu bigambo ebyo.

en: Anyone
lg: Buli ayagala

en: Applications
lg: Puloguramu

en: Are you sure you want to empty the trash can?
lg: Okakasa nti oyagala okukunkumula ebisuulidwa?

en: Blank Blu-Ray Disc
lg: Disiki enkalu eya Bulu re - Blu-Ray enkalu

en: Blank Blu-Ray R Disc
lg: Disiki enkalu eya Bulu re etayongerekako bintu - Blu-Ray R enkalu

en: Blank Blu-Ray RW Disc
lg: Disiki enkalu eya Bulu re eyongerekako bintu - Blu-Ray RW enkalu

en: Blank CD-R Disc
lg: Disiki enkulu eya CD etayongerekako bintu - CD-R enkalu

en: Blank CD-ROM Disc
lg: Disiki enkalu eya CD etayongerekako bintu - CD-ROM enkalu

en: Blank CD-RW Disc
lg: Disiki enkalu eya CD eyongerekako bintu - CD-RW enkalu

en: Blank DVD+R DL Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD+ etayongerekako bintu ey'kika kya DL - DVD+R DL enkalu

en: Blank DVD+R Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD+ etayongerekako bintu - DVD+R enkalu

en: Blank DVD+RW DL Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD+ eyongerekako bintu ey'ekika kya DL - DVD+RW DL enkalu

en: Blank DVD+RW Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD+ eyongerekako bintu - DVD+RW enkalu

en: Blank DVD-RAM Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD ey'ekika kya RAM - DVD-RAM enkalu

en: Blank DVD-ROM Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD etayongerekako bintu - DVD-ROM enkalu

en: Blank DVD-RW Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD eyongerekako bintu - DVD-RW enkalu

en: Blank HD DVD Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD ey'ekika kya HD - HD DVD enkalu

en: Blank HD DVD-R Disc
lg: Disiki enkalu eyaDVD etayongerwako bintu ey'ekika kya HD - HD DVD-R enkalu

en: Blank HD DVD-RW Disc
lg: Disiki enkalu eya DVD eyongerekako bintu ey'ekika kya HD - HD DVD-RW enkalu

en: Blank MO Disc
lg: Disiki enkalu ey'ekika kya MO

en: Blank MRW Disc
lg: Disiki enkalu ey'ekika kya MRW

en: Blank MRW/W Disc
lg: Disiki nkalu ey'ekika kya MRW/W

en: Blank Optical Disc
lg: Disiki enkalu eya CD oba DVD

en: Blu-Ray Disc
lg: Disiki eya Bulu re - Blu-Ray

en: Blu-Ray R Disc
lg: Disiki eya Bulu re etayongerekako bintu - Blu-Ray R

en: Blu-Ray RW Disc
lg: Disiki eya Bulu re eyongerekako bintu - Blu-Ray RW

en: By File _Type
lg: Sengekera ku _kika kya fayiro

en: By _Modification Time
lg: Sengekera ku ma_kyusa

en: By _Name
lg: Sengekera ku _mannya

en: By _Size
lg: Sengekera ku _bunene

en: Bytes
lg: Bayiti

en: CD-R Disc
lg: Disiki eya CD etayongerekako bintu - CD-R

en: CD-ROM Disc
lg: Disiki eya CD etayongerekako bintu - CD-ROM

en: CD-RW Disc
lg: Disiki eya CD eyongerekako bintu - CD-RW

en: C_ontent
lg: Ebiri_mu

en: C_opy Here
lg: K_oppi Gise Wano

en: C_ustom Command Line
lg: W_andika Ekiragiriro Kya mu Kiwandikiro Ekikyo

en: Cancelled
lg: Kisazidwamu

en: Cannot access destination file
lg: Sisobola kubikkula fayiro egenderwa

en: Cannot copy a folder into its sub folder
lg: Tekisoboka okuteeka kopi y'etterekero munda mw'eririri munda ate

en: Cannot copy file '%s': not supported
lg: Nnemedwa okugya koppi mu fayiro '%s': Ekika kya yo tewali bikikolako

en: Cannot create XML definition for '%s'
lg: Nnemedwa okukola nteekateeka ya mu XML efuga '%s'

en: Cannot create a link on non-native filesystem
lg: Sisobola kukolawo nyunzi egguka ku sisitemu eya fayiro etali ya mu luse lw'ez'oku sisitemu eno

en: Cannot create menu item '%s'
lg: Nnemedwa okukolawo eky'omu menyu '%s'

en: Cannot move a folder into its sub folder
lg: Tekisoboka okujjulula tterekero ligende mu eririri munda ate

en: Cannot set working directory to '%s': %s
lg: Sisobla kutegeka tterekero erikolerwamu libeere '%s': %s

en: Cannot untrash file '%s': original path not known
lg: Fayiro %s' eri mu bisuulidwa ennemye okuzzawo: Ekkubo erigguka gye yali sirimanyi

en: Case insensiti_ve
lg: Toyawula mu nnukuta nnene n'ento_no

en: Change hidden status isn't supported for menu directory
lg: Tosobola kukyusa okuboneka kw'etterekero erya menyu

en: Changes active tab
lg: Kyusa oludda

en: Changing attributes of
lg: Nkyusa atiributo za fayiro

en: Changing attributes of files
lg: Nkyusa atiributo za fayiro

en: Character reference '%-.*s' does not encode a permitted character
lg: Obubonero obukongojja kannabwo '%-.*s' tebukongojja kabonero akakkirizibwa

en: Character reference did not end with a semicolon; most likely you used an ampersand character without intending to start an entity - escape ampersand as &amp;
lg: Waliwo ekiringa obubonero obukongojja kannabwo ekitafundikidwa ka semikoloni; bwobanga ampasandi yokka gye wetaaga - zawo akagambo &amp; ke kajja okugireeta

en: Choose An Icon...
lg: Londa Kafaananyi...

en: Choose Application
lg: Londa puloguramu

en: Choose Date
lg: Londa Lunaku

en: Choose Executable File
lg: Londa fayiro eya puloguramu

en: Choose a date from the following calendar
lg: Londa olunaku okuva mu kalenda eno

en: Co_mpress...
lg: _Pakira...

en: Command line:
lg: Ekiragiro:

en: Command to execute when the application icon is activated
lg: Ekiragiro ekiba kiyisibwa ng'onyize ku kafaananyi aka puloguramu

en: Confirm
lg: Kakasa

en: Confirm File Replacing
lg: Kakasa nti fayiro ezisangidwawo za kugyibwawo

en: Copy Pa_th(s)
lg: K_wata (ma)kubo

en: Copying
lg: Nkola koppi mu

en: Could not determine content type of file '%s' to launch it
lg: Fayiro '%s' sisobodde kugibikkula lwa kulemwa kutegeera kika ky'ebigirimu

en: Create _New...
lg: _Kolawo...

en: Create new or change existing desktop entry
lg: Kolawo oba kyusa ekisangibwa awakolerwa

en: Creating %s
lg: Nkolawo %s

en: Creating ...
lg: Nkolawo ...

en: Creating New Folder
lg: Nkolawo tterekero ppya

en: Creating link
lg: Nkolawo nyunzi

en: Creating links to files
lg: Nkolawo nyunzi ezigguka ku fayiro

en: Customize
lg: Wekyusize

en: DVD+R DL Disc
lg: Disiki eya DVD+ etayongerekako bintu ey'ekika kya DL - DVD+R DL

en: DVD+R Disc
lg: Disiki eya DVD+ etayongerekako bintu - DVD+R

en: DVD+RW DL Disc
lg: Disiki eya DVD+ eyongerekako bintu ey'ekika kya DL - DVD+RW DL

en: DVD+RW Disc
lg: Disiki eya DVD+ eyongerekako bintu - DVD+RW

en: DVD-RAM Disc
lg: Disiki eya DVD ey'ekika kya RAM - DVD-RAM

en: DVD-ROM Disc
lg: Disiki eya DVD etayongerekako bintu - DVD-ROM

en: DVD-RW Disc
lg: Disiki eya DVD eyongerekako bintu - DVD-RW

en: Deleting
lg: Nzigyawo

en: Description
lg: Okunnyonyola

en: Desktop
lg: Awakolerwa

en: Destination is a sub folder of source
lg: Gyoyagala okutwala wali munda mwalyo ate

en: Detailed _List View
lg: Ebiri Wano _Birage Mu Bujjuvu

en: Devices
lg: Byuma

en: Directory Tree
lg: Enkwatagana y'amaterekero

en: Do you want to delete the %d selected file? | Do you want to delete the %d selected files?
lg[0]: Fayiro %d gy'olonze ngigyewo?
lg[1]: Fayiro %d z'olonze nzigyewo?

en: Do you want to delete the file '%s'?
lg: Fayiro '%s' ngigyewo?

en: Do you want to move the %d selected file to trash can? | Do you want to move the %d selected files to trash can?
lg[0]: Fayiro %d gy'olonze ngitwale mu bisuulidwa?
lg[1]: Fayiro %d z'olonze nzitwale mu bisuulidwa?

en: Do you want to move the file '%s' to trash can?
lg: Fayiro '%s' ngitwale mu bisuulidwa?

en: Do you want to recursively apply these changes to all files and sub-folders?
lg: Enkyuka zino nzikole ku fayiro zonna n'amaterekero agali munda mu lino?

en: Document ended unexpectedly
lg: Ekiwandiko kifundikidwa bubi

en: Document was empty or contained only whitespace
lg: Ekiwandiko kyereere oba kirimu bubangirizi bwokka

en: Duplicate handler for tag <%s>
lg: Ekikolera okulamba <%s> ku bisangidwa mu emirundi egisukka mu gumu

en: E_xtract To...
lg: P_akulira...

en: Element '%s' was closed but no element was opened
lg: Ekitundu '%s' kiriko okulamba okulaga we kikoma naye tekirina kunnaakwo okulaga we kitandikira

en: Element '%s' was closed but the currently open element is '%s'
lg: Waliwo okulamba okulaga ekitundu ekiyitibwa '%s' we kikoma nga kudda ku kulamba okulaga ekitundu ekiyitibwa '%s' we kitandikira

en: Empty File
lg: Fayiro Njereere

en: Empty entity '&;' seen; valid entities are: &amp; &quot; &lt; &gt; &apos;
lg: Ndabyemu ekikongozzi ekisobu '&;' ebikongozzi ebikkirizibwa bye bino: &amp; &quot; &lt; &gt; &apos;

en: Enter a name for empty file:
lg: Wandikawo erinnya erya fayiro njereere ekoledwawo:

en: Enter a name for the new %s:
lg: Wandikawo erinnya erya %s:

en: Enter a name for the newly created folder:
lg: Wandikawo erinnya ly'etterekero erikoledwawo:

en: Enter a new name:
lg: Wandika erinnya ppya:

en: Entity did not end with a semicolon; most likely you used an ampersand character without intending to start an entity - escape ampersand as &amp;
lg: Waliwo ekiringa ekikongozzi ekitafundikidwa ka ; Bwobanga ampasandi yokka gye wetaaga - zawo akagambo &amp; ke kajja okugireeta

en: Entity name '%-.*s' is not known
lg: Ekikongozzi '%-.*s' tekimanyidwa

en: Error
lg: Kiremya

en: Executable files
lg: Fayiro eza puloguramu

en: Execute File
lg: Tandika puloguramu eno

en: Execute custom command line to open files
lg: Fayiro zibukkuze ekiragiro ky'owandise

en: Execute in _Terminal
lg: Omulimu gukolere okuva mu _kiwandikiro

en: Extension
lg: Ekyongerwako

en: Extract _Here
lg: Pakulira _Wano

en: Failed to parse '%-.*s', which should have been a digit inside a character reference (&#234; for example) - perhaps the digit is too large
lg: Nnemedwa okuyungulula makulu mu '%-.*s', eyandibadde digiti ey'omu bubonero obukongojja kannabwo (okugeza nga &#234;) - oba oli awo digiti eyitiridde obunene

en: File Associations
lg: Ebika bya fayiro ne puloguramu ezibikolako

en: File Properties
lg: Ebikwata ku fayiro

en: File _Type
lg: _Kika Kya Fayiro

en: Files of different types
lg: Fayiro ez'ebika ebyawufu

en: Files on this system are hidden if their name starts with a dot ('.'). Hit <Ctrl+H> to toggle displaying hidden files.
lg: Ku sisitemu eya fayiro eno fayiro ezirina amannya agatandika n'akatonnyeze ('.') zikisibwa. Okuyusa fayiro wakati w'okulabika n'okukisibwa nyiga amapeesa aga <Ctrl+H>.

en: Filesystem Root
lg: Musingi gwa Sisitemu ya fayiro

en: Finished
lg: Guwedde

en: FmMenuVFileMonitor: folder '%s' not found in menu cache
lg: FmMenuVFileMonitor: tterekero '%s' libuzeyo mu ggwanika zzibizi erya menyu

en: Folde_rs
lg: M_aterekero

en: Folder
lg: Tterekero

en: Folder Prop_erties
lg: E_bikwata ku Fayiro

en: Folder location bar
lg: Lubaawo olulaga busangiro bw'etterekero

en: Generic name of the application
lg: Erinnya ttwalirawamu erya puloguramu

en: HD DVD Disc
lg: Disiki eya DVD ey'ekika kya HD - HD DVD

en: HD DVD-R Disc
lg: Disiki eya DVD etayongerekako bintu ey'ekika kya HD - HD DVD-R

en: HD DVD-RW Disc
lg: Disiki eya DVD eyongerekako bintu ey'ekika kya HD - HD DVD-RW

en: H_ide
lg: K_isa

en: Hidden file
lg: Fayiro nkise

en: Hide or unhide the file
lg: Kisa oba labisa fayiro

en: Home Folder
lg: Tterekero lya Akawunti

en: Icon of the file in folder view
lg: Kabonero ka fayiro eno mu ndabika ey'enkwatagana y'amaterekero

en: Image files
lg: Fayiro z'ebifaananyi

en: Installed Applications
lg: Puloguramu eziri ku sisitemu

en: Invalid char '%c' at end of attribute value, expected '%c'
lg: Waliwo ekikongojjedwa mu atiributi ekifundikidwa akabonero '%c' akatakkirizibwa, sso wandibaddewo '%c'

en: Invalid char '%c' at start of attribute value
lg: Waliwo ekikongojjedwa mu atiributi ekitandika n'akabonero '%c' atakkirizibwa

en: Invalid description of thumbnailer application
lg: Ekitegekedwa ng'okunnyonyola puloguramu ekola ku kulozako tekikkirizibwa

en: Invalid desktop entry file: '%s'
lg: '%s' tekikola nga fayiro y'ekisangibwa awakolerwa

en: Invalid destination
lg: Ekitegekedwa ng'ekigenderwa tekikkirizibwa

en: Invalid menu directory
lg: Ssi tterekero erya menyu

en: Invalid menu directory '%s'
lg: '%s' ssi tterekero lya menyu

en: Invalid menu item
lg: Tekikkirizibwa mu menyu

en: Invalid operation with menu root
lg: Waliwo kiremya ku mukolo ogukwatagana n'ekitundu ekizingiramu ebirala byonna ekya fayiro eya menyu

en: Invalid value for attribute '%s'
lg: Ekitegekedwa ku atiributi '%s' tekikkirizibwa

[ctx: It is a directory access bit - 'sticky' - where only owner can delete a file from it]
en: Sticky
lg: Lukusa lw'obwa nannyini

en: L_ater than:
lg: Lu_vanyuma lwa:

en: Loading...
lg: Ntegeka...

en: Location
lg: Obusangiro

en: MO Disc
lg: Disiki ey'ekika kya MO

en: MRW Disc
lg: Disiki ey'ekika kya MRW

en: MRW/W Disc
lg: Disiki ey'ekika kya MRW/W

en: Menu cache error
lg: Eggwanika eriyamba menyu lifunye kiremya

en: Menu item name cannot be empty
lg: Eky'omu menyu tekikkirizibwa butaba na linnya

en: Menu path '%s' already exists
lg: Ekkubo '%s' erigguka ku menyu weriri

en: Mingle _Files and Folders
lg: Tabika _Fayiro n'amaterekero

en: Modified
lg: Amakyusa

en: Move Bookmark _Down
lg: S_sa akakwatakifo

en: Move Bookmark _Up
lg: Y_ambusa akakwatakifo

en: Move _Right
lg: Sembeza ku _ddyo

en: Move to _Trash
lg: Twala mu _Bisuulidwa

en: Moving
lg: Nzijulula

en: Multiple files
lg: Fayiro ezisukka mu emu

en: Name
lg: Linnya

en: Name of menu directory should not end with ".desktop"
lg: Erinnya ly'etterekero erya menyu terikkirizibwa kusembyayo ".desktop"

en: Name/_Location
lg: Linnya/_Busangiro

en: Network
lg: Kayungirizi

en: New
lg: Ntuma

en: No default application is set for MIME type %s
lg: Data ey'ekika kya %s gilondere puloguramu enagikolangako

en: No default application is set to launch URIs %s://
lg: Endagiriro oba URI ezitandika ne %s:// zilondere puloguramu enaazikolangako

en: No folders are specified.
lg: Tolaze makubo.

en: No terminal emulator is set in libfm config
lg: Entegeka za libfm ebulamu ekika ky'ekiwandikiro

en: Nobody
lg: Bbule

en: None
lg: Bwereere

en: Only owner and group
lg: Nyini fayiro n'aba mu guluupu ya yo bokka

en: Only search for files of following types:
lg: Noonya fayiro ez'ebika bino byokka:

en: Only system administrators have the permission to do this.
lg: Kino kiyinzibwa bateesiteesi ba sisitemu bokka.

en: Open _With
lg: B_ikkuza

en: Open _With...
lg: B_ikkuza...

en: Operation not supported
lg: Omukolo tegusoboka ku sisitemu eno

en: Optical Disc
lg: Disiki eya CD oba DVD

en: Ot_her:
lg: Ki_rala:

en: Owner
lg: Nnanyini

en: Pa_ste and Go
lg: Pa_atiika otandikirewo okunoonya

en: Pattern may be either POSIX shell pattern list (with ',' as separator) or POSIX regular expression.
lg: Ekinoonyezbwa kiyinza okubeera lukalala lwa mu kiwandikiro olugoberera mateeka ga POSIX (nga akabonero ',' ke k'awula wakati w'ebigambo ebirulimu oba kiyinza okubeera mboozi egoberera mateeka ga POSIX enoonya ebifaanagana n'ezimu ku nukuta ezigirimu.

en: Permissions
lg: Ndukusa

en: Places
lg: Ebifo

en: Please enter a new name:
lg: Wandika erinnya ppya:

en: Please enter a valid group name or numeric id.
lg: Wandika erinnya oba namba ya guluupu ebikkirizibwa.

en: Please enter a valid user name or numeric id.
lg: Wandika erinnya oba namba ya mukozesa ebikkirizibwa.

en: Preferred Applications
lg: Puloguramu ennondemu

en: Preparing...
lg: Ntegeka...

en: Prop_erties
lg: Ebi_kwata ku fayiro

en: Question
lg: Okubuuza

en: RESULT
lg: KIGENDERWA

en: Re_move from Bookmarks
lg: _Gyawo kakwatakifo

en: Rename Bookmark Item
lg: Kyusa erinnya ly'akakwatakifo

en: Rename File
lg: Fayiro gikyuse erinnya

en: Restore trashed files to original paths
lg: Fayiro eziri mu bisuulidwa zizewo gyezagyibwa

en: Restoring
lg: Nzizawo

en: SOURCE
lg: NNONO

en: Search
lg: Noonya

en: Search Files
lg: Noonyeza mu fayiro

en: Search Results
lg: Ebizuulidwa

en: Search _hidden files
lg: Kebera ne fayiro enk_ise

en: Select Folder
lg: Londa tterekero

en: Select applications called on click on Web link or e-mail address
lg: Londa puloguramu z'oyagala zitandike nga okoonye ku nyunzi ey'oku yintaneti oba ku ndagiriro ya email

en: Select the application used to open files of this type
lg: Londa puloguramu enaakozesebwanga okubikkula fayiro ez'ekika kino

en: Set GID
lg: Olukusa olwazika GID

en: Set UID & GID
lg: Olukusa olwazika obuyinza bwa nnyini fayiro n'olukusa oluyingiza mu guluupu

en: Setting attribute '%s' not supported
lg: Tosobola kutegeka atiributi '%s' kubanga sisitemu eno tegimanyi

en: Setting display name can be done only for single file
lg: Eriinya ly'omulimu ogw'okwolesa gutekegebwa fayiro emu yokka

en: Setting target can be done only for single file
lg: Ekigenderwa kitegekebwa fayiro emu yokka

en: Shortcut Editor
lg: Kola ku Panya

en: Show %s
lg: Laga %s

en: Show _Hidden
lg: _Laga fayiro enkise

en: Shows list of common places, devices, and bookmarks in sidebar
lg: Olukalala lw'ebifo, ebyuma n'obukwatakifo by'ojjumbira lulabikire mu kadirisa ak'okubbali

en: Shows tree of directories in sidebar
lg: Enkwatagana y'amaterekero erabikire mu kaddirisa ak'okubbali

en: Size
lg: Bunene

en: Some files cannot be moved to trash can because the underlying file systems don't support this operation.
    Do you want to delete them instead?
lg: Fayiro ezimu tekisobose okuzitwala mu bisuulidwa olw'okubanga sisitemu eza fayiro kwe ziri tezikikkiriza.
    Fayiro ezo nzigyewobugya?

en: Source and destination are the same.
lg: Ennono n'ekigenderwa bye bimu.

en: Space isn't allowed in the close tag
lg: Tekikkirizibwa okufundikira okulamba n'akabangirizi

en: Special flags for directory access
lg: Ebigambo ebifuga okuyingira mu tterekero lino

en: Special flags for file execution
lg: Ebigambo ebifuula enkola y'omulimu ogukolebwa fayiro eno

en: Sticky & set GID
lg: Olukusa olw'obwanannyini n'olukusa oluyingiza mu guluupu

en: System Applications
lg: Puloguramu eziteekateeka sisitemu

en: Te_xt files
lg: Fayiro ez'ebi_gambobugambo

en: The '%s' entry file is broken
lg: '%s' eriko kiremya

en: The '%s' is a menu directory
lg: '%s' tterekero lya menyu

en: The '%s' isn't a menu item
lg: '%s' ssi kintu kya mu menyu

en: The URI subpath '%s' contains invalid escaped characters
lg: Ekitundu ky'ekkubo '%s' erigguka ku ndagiriro oba URI kirimu obubonero obufuule obutakkirizibwa

en: The menu item '%s' doesn't have appropriate entry file
lg: Eky'omu menyu '%s' kibulako fayiro entuufu ekigenderako

en: The preferred Mail Client will be used to compose emails when you click on e-mail addresses.
lg: Puloguramu ennondemu eya email y'enaatandikanga ng'okoonye ku ndagiriro eya email.

en: The preferred Web Browser will be used to open hyperlinks.
lg: Ekyandaaza ky'olonzemu kye kinaakozesebwanga okukebera ennyunzi.

en: The specified directory '%s' is not valid
lg: Olonze '%s' ekitakkirizidwa ng'etterekero

en: The working directory to run the program in
lg: Tterekero puloguramu mw'en'etandikibwa

en: This file '%s' is executable. Do you want to execute it?
lg: Fayiro '%s' esobola okukola nga puloguramu. Oyagala okugitandika?

en: This file is hidden because its name starts with a dot ('.').
lg: Fayiro eno ekisidwa kubanga erinnya lya yo litandika n'akatonyeze ('.').

en: This text file '%s' seems to be an executable script.
    What do you want to do with it?
lg: Fayiro ey'ebigambo '%s' eringa erimu ebiragiro bya kompyuta.
    Kiki ekiba kikolebwa wano?

en: Tooltip to show on application
lg: Amagezi agaba galagibwa ku puloguramu

en: Trash Can
lg: Bisuulidwa

en: Trashing
lg: Mu bisuulidwa nteekayo

en: Type: %s
    Modified: %s
lg: Kika: %s
    Amakyusa: %s

en: Type: %s
    Size: %s
    Modified: %s
lg: Kika: %s
    Bunene: %s
    Amakyusa: %s

en: Unh_ide
lg: Labi_sa

en: Use selected application to open files
lg: Fayiro zibikkuze puloguramu erondedwa

en: View of folder contents
lg: Eddirisa lukome ku kulaga ebiri mu tterekero

en: Who can change content of the file/directory
lg: Abakkirizibwa okukyusa ebiri mu fayiro/tterekero

en: Who can execute the file or enter the directory
lg: Abakkirizibwa okutandika omulimu guno oba okuyingira etterekero lino

en: Who can read content of the file/directory
lg: Abakkirizibwa okulaba ebiri mu fayiro/tterekero

en: XDirectSave failed.
lg: Omulimu ogwa XDirectSave gugaanye.

en: XML file '%s' error (%d:%d):
lg: Fayiro eya XML eriko kiremya w'ekika kya '%s' (%d:%d):

en: XML file doesn't contain Applications root
lg: Okusinzira ku kulamba kw'ekitundu kyayo ekizingiramu ebirala byonna fayiro eya XML ssi ya menyu ya Puloguramu

en: Your bookmarks already have a bookmark for this folder.
lg: Akakwatakifo k'etterekero lino gyekali.

en: _Add to Bookmarks
lg: _Kwata ekifo kino

en: _Apply this option to all existing files
lg: Ekirondedwa ki_tegekebwe ne ku fayiro endala zonna eziriwo

en: _Audio files
lg: Fayiro ez'ebiw_ulirizibwa

en: _Bigger than:
lg: Nn_ene ku:

en: _Browse...
lg: _Yandaaza...

en: _Cancel
lg: _Sazamu

en: _Compact View
lg: _Ebiri Wano Birage Mu Bufunze

en: _Desktop Entry
lg: _Ekisangibwa awakolerwa

en: _Directory Tree
lg: _Nkwatagana Y'amaterekero

en: _Documents
lg: _Biwandike

en: _Earlier than:
lg: _Dda okusinga:

en: _Eject Removable Media
lg: _Wandula Ekitereka Data Ekigyikamu

en: _Empty Trash Can
lg: Kunkumu_la Ebisuulidwa

en: _Execute in terminal emulator
lg: _Omulimu gukolere okuva mu kiwandikiro

en: _File name:
lg: _Erinnya lya fayiro:

en: _Forget Width
lg: _Ereme okujjukiranga bugazi bweyaliko obwasemba

en: _Format Volume
lg: _Kolawo Sisitemu Ya Fayiro Ku Volyumu

en: _General
lg: _Ebitalibimu

en: _Hide %s
lg: _Kisa %s

en: _Icon View
lg: _Kozesa Bufaananyi Okulaga Ebiri Wano

en: _Ignore Name Case
lg: _Tofa ku mpandika y'ennukuta z'omu linnya

en: _Image files
lg: Fayiro ez'ebif_aananyi

en: _Installed Applications
lg: _Puloguramu eziri ku kompyuta

en: _Invert Selection
lg: _Vuunika okulondamu

en: _Keep terminal window open after command execution
lg: _Ekiwandikiro kisagalewo nga ekiragiro kimaze okukolebwako

en: _Link Here
lg: _Kolawo nyunzi

en: _Mount Volume
lg: _Wanga Volyumu

en: _Move Here
lg: _Leeta Wano

en: _Move Left
lg: _Sembeza ku kkono

en: _Off
lg: _Kisa

en: _Open
lg: _Bikkula

en: _Overwrite
lg: _Gyawo esangidwawo

en: _Pause
lg: _Yimirizamu

en: _Permissions
lg: _Ndukusa

en: _Places
lg: _Bifo

en: _Properties
lg: Ebi_kwata ku fayiro

en: _Remote
lg: Ku Kompyuta N_dala

en: _Rename
lg: _Kyusa erinnya

en: _Rename Bookmark Item
lg: _Kyusa Erinnya Ly'akakwatakifo

en: _Rename Folder...
lg: Fayiro _Gikyuse Erinnya

en: _Rename...
lg: _Kyusa erinnya...

en: _Restore
lg: _Zawo

en: _Resume
lg: _Guzuukuze

en: _Run default application on file after creation
lg: _Olumala kugikolawo fayiro gibikkuze puloguramu ekola ku z'ekika kyayo eya bulijjo

en: _Search in sub directories
lg: _Noonyeza ne mu materekero agali munda mwa gannaago

en: _Set selected application as default action for this file type
lg: Puloguramu erondedwa _y,eba ekola ku fayiro ez'ekika kino bulijjo

en: _Skip
lg: _Buuka

en: _Smaller than:
lg: _Ntono ku:

en: _Sort Files
lg: _Sengeka fayiro

en: _Thumbnail View
lg: _Laga Obulozako Bw'ebiri Wano

en: _Unmount Volume
lg: Wang_ula Volyumu

en: _Use regular expression
lg: _Noonyezesa emboozi ennoonya ebigifaanana

en: _Use startup notification
lg: _Wabengawo akabonero akalaga nti puloguramu etandika

en: _Video files
lg: Fayiro eza _vidiyo

en: byte | bytes
lg[0]: bayiti
lg[1]: bayiti

en: fm_template_create_file: invalid argument
lg: fm_template_create_file: agumenti tekkirizibwa

en: fm_xml_file_to_data: XML data error
lg: fm_xml_file_to_data: data ya XML erimu ensobi

en: image files
lg: fayiro z'ebifaananyi

en: result file name
lg: linnya lya fayiro ekolebwawo

en: scanning...
lg: nkebera...

en: scanning... %d
lg: nkebera... %d

en: shortcut to URI
lg: panya egguka ku ndagiriro oba URI

en: source file name or desktop id
lg: Linnya lya fayiro ey'ennono oba ery'awakolerwa

en: system icon theme
lg: lubu lw'obufaananyi obuyunzi olukola ku sisitemu yonna

[ctx: this is a file access mode - only owner can access the file, for others access is denied]
en: Only owner
lg: Nyini fayiro yekka

[ctx: this is a file access mode bit, also known as 'suid']
en: Set UID
lg: Olukusa olweyazika UID

en: with the following file?
lg: waddewo fayiro eno?
