gtk+-2.22 - en to lg translation catalogue (565 entries)

en: %1$s on %2$s
lg: %1$s ku %2$s

en: %s job #%d
lg: Omulimu gwa %s #%d

en: (None)
lg: (Bbule)

en: A file named "%s" already exists.  Do you want to replace it?
lg: Fayiro "%s" yabaawo dda. Oyagala eyo esangidwawo eggyibwewo?

en: A_t:
lg: Ku _saawa:

en: About %s
lg: Okwanjula %s

[ctx: Accelerator]
en: Disabled
lg: Tegakola

[ctx: Accelerator]
en: Invalid
lg: Tegakkirizibwa

en: Add Cover Page
lg: Teekawo olupapula olusabika

en: Add the current folder to the bookmarks
lg: Tterekero lino likolerewo akakwatakifo

en: Add the folder '%s' to the bookmarks
lg: Tterekero'%s' likolerewo akakwatakifo

en: Add the selected folder to the Bookmarks
lg: Etterekero erirondedwa likolerewo akakwatakifo

en: Add the selected folders to the bookmarks
lg: Amaterekero agalondedwa gakolerewo obukwatakifo

en: Adjusts the volume
lg: Kikyusa obwangufu bw'eddoboozi

en: Advanced
lg: Ebyetaagisa bumanyirivu

en: All sheets
lg: mpapula zonna

en: Amharic (EZ+)
lg: Ki-amuhara (EZ+)

en: Amount of blue light in the color.
lg: Obwabbululu obuli mu langi.

en: Amount of green light in the color.
lg: Obwakiragala obuli mu langi.

en: Amount of red light in the color.
lg: Obumyufu obuli mu langi.

en: Any Printer
lg: Pulinta yonna

en: Application
lg: Puloguramu

en: Artwork by
lg: Abaakola ku nfaanana ya yo

en: Authentication
lg: Enkakasa

en: Authentication is required on %s
lg: %s ekwetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get a file from %s
lg: Okunona fayiro ku %s kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get attributes of a job
lg: Okufuna atiributo ez'omulimu kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get attributes of a printer
lg: Okufuna atiriuto eza pulinta kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get attributes of job '%s'
lg: Okufuna atiributo ez'omulimu '%s' kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get attributes of printer %s
lg: Okufuna atiributo eza pulinta %s kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get default printer of %s
lg: Okufuna pulinta ey'oku %s eya bulijjo kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to get printers from %s
lg: Okufuna pulinta ez'oku %s kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to print a document on %s
lg: Okukubisiza ekiwandike ku %s kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to print document '%s'
lg: Okukubisa ekiwandike '%s' kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to print document '%s' on printer %s
lg: Okukubisiza ekiwandike '%s' ku pulinta %s kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to print this document
lg: Okukubisa ekiwandike kino kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Authentication is required to print this document on printer %s
lg: Okukubisiza ekiwandike kino ku pulinta %s kyetaagisa eby'okukakasibwa

en: Auto Select
lg: Ekyuma kyerondere

en: Be_fore:
lg: Nga lu_tandika ez'omu kiti kya:

en: Billing Info
lg: Eby'okubanja

en: Bookmark '%s' cannot be removed
lg: Tekisobose okugyawo akakwatakifo '%s'

en: Bottom to top
lg: Zive wansi z'ambuka

en: Bottom to top, left to right
lg: Tandikira ku kkono osenserere ku ddyo nga ova wansi odda waggulu

en: Bottom to top, right to left
lg: Tandikira ku ddyo osenserere ku kkono nga ova wansi odda waggulu

en: Bourne Again Shell
lg: Enzivvuunuzi eya Bourne Again

en: Bourne Shell
lg: Enzivvuunuzi eya Bourne

en: Brightness of the color.
lg: Obutaangaavu bw'erangi.

en: CLASS
lg: KITI

en: COLORS
lg: LANGI

en: C_ollate
lg: Bi_sengeke

en: C_redits
lg: A_baakola

en: C_urrent Page
lg: Lupapula _Luno

en: Cannot change to folder because it is not local
lg: Nnemedwa okugenda mu tterekero kubanga teriri ku sisitemu ya fayiro eno

en: Cannot end process with PID %d: %s
lg: Nnemedwa okukomya omulimu ogwa PID %d: %s

en: Cannot kill process with PID %d. Operation is not implemented.
lg: Sisobola okumazisa mbagirawo omulimu oguliko PID %d. Omukolo ogwo teguliiko ku sisitemu.

en: Cannot open display: %s
lg: Nnemedwa okutandika omulimu gwa X: %s

en: Caps Lock is on
lg: Caps Lock ekola

en: Cedilla
lg: Kisedila

en: Click the eyedropper, then click a color anywhere on your screen to select that color.
lg: Bw'onyiga ku katonyesa, ofuna ekikusobozesa okukwata langi okuva wonna w'oyagala ku lutimbe

en: Click this palette entry to make it the current color. To change this entry, drag a color swatch here or right-click it and select "Save color here."
lg: Nyiga ku langi eno ebeere nga y'ekola. Okukyusa langi esangibwa wano, kululayo endala oba nyigira wano eppeesa ery'oku kasongesebwa erya ddyoolonde "Kaliza wano erangi."

en: Co_nnect
lg: We_yungeko

en: Color
lg: Langi

en: Color Selection
lg: Kulonda langi

en: Color Wheel
lg: Namuziga ya langi

en: Color _name:
lg: _Linnya lya langi:

en: Complete, but not unique
lg: Ky'onoonyezesa kijjakubaako ne bye kiwatagana naye b'wokyongerakokijjakusobola okubisunsulamu okusingawo

en: Completing...
lg: Nnoonya ebikwatagana...

en: Connect _anonymously
lg: Weyungeko ki_teyanjula

en: Connect as u_ser:
lg: Weyungeko ng'okozesa erinnya:

en: Copie_s:
lg: _Koppi:

en: Copies
lg: Koppi

en: Copy URL
lg: Kwata koppi ya URL

en: Copy _Link Address
lg: Kwata e_ndagiriro enyunzi kw'egguka

en: Copy _Location
lg: Ko_la koppi mu kisangibwa wano

en: Could not add a bookmark
lg: Nnemedwa okukwata ekifo

en: Could not clear list
lg: Nnemedwa okugigya ku lukalala

en: Could not find '%s'
lg: Nnemedwa okuzuula '%s'

en: Could not find application
lg: Nnemedwa okuzuula puloguramu

en: Could not find the icon '%s'. The '%s' theme
    was not found either, perhaps you need to install it.
    You can get a copy from:
    	%s
lg: Akafaananyi '%s' kambuze. Olulyo '%s'
    nalwo lumbuze. Oba teruliiko ku sisitemu?
    Osobola okulufunira wano:
    	%s

en: Could not mount %s
lg: Nnemedwa okuwabga %s

en: Could not read the contents of %s
lg: Nnemedwa okusoma ebiri mu %s

en: Could not read the contents of the folder
lg: Nnemedwa okutegeera ebiri mu tterekero

en: Could not remove bookmark
lg: Nnemedwa okugyawo akakwatakifo

en: Could not remove item
lg: Nnemedwa okugyako ekirondedwa

en: Could not retrieve information about the file
lg: Nnemedwa okufuna ebifa ku fayiro

en: Could not run application
lg: Nnemedwa okutandika puloguramu

en: Could not select file
lg: Nnemedwa okulonda fayiro

en: Could not send the search request
lg: Nnemedwa okusindika kiragiro kya kunoonya

en: Could not show link
lg: Nnemedwa okulaga enyunzi

en: Could not start the search process
lg: Nnemdwa okutandika omulimu ogw'okunoonya

en: Create Fo_lder
lg: Kolawo e_tterekero

en: Create in _folder:
lg: Tondera mu _tterekero:

en: Created by
lg: Yakolebwa

en: Custom Size %d
lg: Ekigero ekyeteekateekere %d

en: Custom size
lg: Kigero ekyeyiyize

en: Cyrillic (Transliterated)
lg: Kisiriiri (Mu mpandika etali nnansi)

en: DISPLAY
lg: MULIMU

en: Decreases the volume
lg: Kissa ddoboozis

en: Default Application
lg: Puloguramu ekozesebwa bulijjo

en: Desktop
lg: Awakolerwa

en: Documented by
lg: Yawandikibwako

en: Domain:
lg: Twale:

en: Down Path
lg: Mu maaso

en: Duplicate object ID '%s' on line %d (previously on line %d)
lg: Ennamba y'ekyetongole '%s' ku lunyiriri %d eddidwamu (ekozesebwa ku lunyiriri %d)

en: Empty
lg: Wereere

en: Error creating print preview
lg: Wazzewo kiremya mu kukulagako ebinaakubisibwa

en: Error from StartDoc
lg: StartDoc efunye kiremya

en: Error launching preview
lg: Wazzewo kiremya mu kutandika ogw'okukulagako ebinaakubisibwa

en: Error loading icon: %s
lg: Wazzewo kiremya mu kuteekawo akafaananyi: %s

en: Error parsing option --gdk-debug
lg: Wazzewo kiremya mu kuyungulula makulu mu kawayiro aka --gdk-debug

en: Error parsing option --gdk-no-debug
lg: Wazzewo kiremya mu kuyungulula makulu mu kawayiro aka --gdk-no-debug

en: Even sheets
lg: mpapula eza namba ezigabizikamu bbiri

en: FLAGS
lg: BUTUUTI

en: Failed to load icon
lg: Akafaananyi kannemye okusawo

en: File System
lg: Sisitemu ya fayiro

en: File System Root
lg: Musingi gwa sisitemu ya fayiro

en: Files
lg: Fayiro

en: Find applications online
lg: Zuula puloguramu ku yintaneti

en: Finishing
lg: Emmaliriza

en: Font
lg: Nkula y'ennukuta

en: Font Selection
lg: Kutegeka nkula y'ennukuta

en: For portable documents
lg: Fayiro ezikolera ku sisitemu ezitafaanagana

en: Forget association
lg: Enkwatagana ne puloguramu gigyewo

en: Forget password _immediately
lg: Olumala kukozesa ekyama, k_isangule mu ggwanika

en: Full Volume
lg: Eddoboozi limalidwayo

en: GDK debugging flags to set
lg: Kano kategeka obutuuti GDK bw'en'ekozesa mu kunoonya nsobi

en: GDK debugging flags to unset
lg: Kano ke kalaga obutuuti obweyambisibwa mu kunoonya nsobi obunaategekululwa

en: GTK+ Options
lg: Obuwayiro obwa GTK+

en: GTK+ debugging flags to set
lg: Kano kategeka obutuuti obwa GTK+ obunaakozesebwa mu kunoonya nsobi

en: GTK+ debugging flags to unset
lg: Kano kalaga obutuuti obwa GTK+ obukozesebwa mu kunoonya nsobi obunaategekululwa

en: General
lg: Bitalibimu

en: Getting printer information failed
lg: Okufuna ebifa ku pulinta kulemye

en: Getting printer information...
lg: Nnona ebikwata ku pulinta...

en: GhostScript pre-filtering
lg: Okulongoosa kw'omu GhostScript

en: High
lg: Kikulu

en: Hold the job until it is explicitly released
lg: Omulimu gusibe okutuuse lwe wabawo agulagira okuteebwa

en: Homepage
lg: Obusangira ku yintaneti

en: Icon '%s' not present in theme
lg: Olulyo terurinaamu akafaananyi '%s'

en: Image Quality
lg: Obulongoofu bw'ekifaananyi

en: Incomplete hostname; end it with '/'
lg: Yongerako ka '/' ku linnya lya kompyuta enyunge

en: Increases the volume
lg: Kitumbula ddoboozi

en: Input _Methods
lg: Empandika z'en_nukuta

en: Intensity of the color.
lg: Okunoga kw'erangi.

en: Inuktitut (Transliterated)
lg: Inukitituti (Mu mpandika etali nnansi)

en: Invalid URI
lg: URI eyo tekola

en: Invalid argument to CreateDC
lg: CreateDC efunye agumenti etakola

en: Invalid argument to PrintDlgEx
lg: PrintDlogEx efunye agumenti etakola

en: Invalid file name
lg: Ekyo tekikola nga linnya lya fayiro

en: Invalid handle to PrintDlgEx
lg: Data enyanjuzi eya PrintDlgEx nsobu

en: Invalid path
lg: Ekyo tekikola ng'ekkubo

en: Invalid pointer to PrintDlgEx
lg: Akasonga ku PrintDlgEx kasobu

en: Invalid root element: '%s'
lg: Ekitundu ekikongojja ekiwandike kisobu: '%s'

en: Invalid type function on line %d: '%s'
lg: Olunyiriri %d luliko omukolo oguzuula oba ogutegeka ekika kya data omusobi: '%s'

en: Job
lg: Eby'omulimu

en: Job Details
lg: Ebikwata ku mulimu

en: Job Priority
lg: Obwetaavu bw'omulimu

en: LRE Left-to-right _embedding
lg: LR_E Akalagira omuko okuva ku kkono okudda ku ddyo

en: LRM _Left-to-right mark
lg: LRM Aka_lagira ennukuta emu okuva ku kkono okudda ku ddyo

en: LRO Left-to-right _override
lg: LRO Akalagira ekigambo ekimu _okuva ku kkono okusinzira ku kika ky'ennukuta zaamu

en: Landscape
lg: Bugazi

en: Layout
lg: Entegeka

en: Left to right
lg: Zitandikire ku kkono

en: Left to right, bottom to top
lg: Tandikira wansi oyambuke nga ova ku kkono odda ku ddyo

en: Left to right, top to bottom
lg: Tandikira waggulu okke nga ova ku kkono odda ku ddyo

en: License
lg: Layisinsi

en: Load additional GTK+ modules
lg: Kano kalaga obusobozi obw'enyongeza obwa GTK+ obuba buwangibwa

en: Location
lg: Obusangiro

en: Long Edge (Standard)
lg: Busimba (Ekya bulijjo)

en: Low
lg: Ssi kikulu

en: MODULES
lg: OBUSOBOZI

en: Make all warnings fatal
lg: Buli lwe wabawo okulabula, kireetere omulimu okumala

en: Manage Custom Sizes
lg: Teekateeka ebigero by'empapula ebitasangibwasangibwa

en: Manage Custom Sizes...
lg: Teekateeka ebigero byeweyiyizza...

en: Margins from Printer...
lg: Pulinta y'eba etegeka myagaanya ku mpapula...

en: Margins:
     Left: %s %s
     Right: %s %s
     Top: %s %s
     Bottom: %s %s
lg: Emyagaanya:
     Ogwa kkono: %s %s
     Ogwa ddyo: %s %s
     Ogwa waggulu: %s %s
     Ogwa wansi: %s %s

en: Medium
lg: Kya bulijjo

en: Miscellaneous
lg: Bitalibimu

en: Modified
lg: Amakyusibwa

en: Multipress
lg: 'Mulitpress'

en: Muted
lg: Lisirisidwa

en: NAME
lg: LINNYA

en: Name
lg: Linnya

en: Need user intervention
lg: Kyetaagisa byambi bwa mukozesa

en: New accelerator...
lg: Gakyuse...

en: No applications available to open "%s"
lg: Tewali puloguramu eziyinza okubikkula "%s"

en: No applications available to open "%s" files
lg: Tewali puloguramu eziyinza okubikkula fayiro ez'ekika kya "%s"

en: No item for URI '%s' found
lg: Tewali kizuulidwa ekirina URI ya '%s'

en: No items found
lg: Tewali byakakozesebwa

en: No match
lg: Ky'onoonyezesezza ebikwatagana nakyo bimbuze

en: No pre-filtering
lg: Tolongoosa

en: No printer found
lg: Mbulidwa pulinta

en: No recently used resource found with URI `%s'
lg: Tewali byakakozesebwa ebirina URI eya `%s'

en: None
lg: -

en: Not a valid page setup file
lg: Eyo tekola nga fayiro eteekateeka lupapula

en: Not available
lg: Bbule

en: Not enough free memory
lg: Ebbanga erisigadde mu ggwanika terimala

en: Num Lock is on
lg: Num Lock ekola

en: Odd sheets
lg: mpapula eza namba ezitagabizikamu bbiri

en: On _hold
lg: Gu_sibidwa

en: One Sided
lg: Ku ludda lumu lwokka

en: Only local files may be selected
lg: Londa fayiro eziri ku sisitemu eya fayiro eno zokka

en: Op_acity:
lg: Oku_taangaala:

en: Open '%s'
lg: Bikkula '%s'

en: Opening %d Item | Opening %d Items
lg[0]: Mbikkula ekintu %d
lg[1]: Mbikkula ebintu %d

en: Opening %s
lg: Mbikkula %s

en: Or_ientation:
lg: Ensi_mba

en: Other Applications
lg: Puloguramu endala

en: Other application...
lg: Puloguramu endala...

en: Other...
lg: Walala...

en: Out of paper
lg: Empapula ziweddewo

en: Output Tray
lg: Ebiwedde gye bigenda

en: Output t_ray:
lg: Ebiwedde gye bi_raga

en: PDF _Pop directional formatting
lg: _PDF Akalagira obwolekefu bw'empandika obwa bulijjo okuddawo

en: Pag_es:
lg: Mpapula:

en: Page %u
lg: Lupapula %u

en: Page Ordering
lg: Ensengeka y'empapula

en: Page Setup
lg: Entegeka ya lupapula

en: Page or_dering:
lg: Nsengeka ya mpapula z'ekikubisibwa:

en: Pages
lg: Mpapula

en: Pages per Sheet
lg: Mpapula z'ekiwandike ku buli lupapula

en: Pages per _side:
lg: Bya mpapula meka ku buli ludda:

en: Paper
lg: Mpapula

en: Paper Margins
lg: Emyagaanya ku mpapula

en: Paper Size
lg: Kigero ky'empapula

en: Paper Source
lg: Nnono y'empapula

en: Paper Type
lg: Kika kya mpapula

en: Paper _source:
lg: Nnono _y'empapula:

en: Paper _type:
lg: K_ika ku mpapula

en: Password:
lg: Kyama:

en: Path does not exist
lg: Ekkubo eryo teririiyo

en: Paused
lg: Guyimirizidwamu

en: Paused; Rejecting Jobs
lg: Eyimirizidwamu ; Tekkiriza mirimu

en: Pick a Color
lg: Londako langi

en: Pick a Font
lg: Londayo enkula y'ennukuta

en: Places
lg: Bifo

en: Portrait
lg: Busimbalaala

en: Position on the color wheel.
lg: Kifo ky'erangi ku namuziga.

en: Preparing
lg: Ntegeka

en: Preparing %d
lg: Ntegeka %d

en: Pri_ority:
lg: Obusengeke bw'omulimu:

en: Print
lg: Kubisa

en: Print Document
lg: Kubisa kiwandiko

en: Printer
lg: Pulinta

en: Printer '%s' has no toner left.
lg: Pulinta '%s' eweddemu bwiino.

en: Printer '%s' is currently offline.
lg: Pulinta '%s' kaakano ku mukutu teriko.

en: Printer '%s' is low on at least one marker supply.
lg: Pulinta '%s' eri kumpi okuggwamu ku bwiino wa mu.

en: Printer '%s' is low on developer.
lg: Pulinta '%s' egenda okuggwamu eddagala erikaza.

en: Printer '%s' is low on paper.
lg: Pulinta '%s' eri kumpi okuggwamu empapula.

en: Printer '%s' is low on toner.
lg: Pulinta '%s' eri kumpi okuggwamu bwiino.

en: Printer '%s' is out of at least one marker supply.
lg: Pulinta '%s' eriko bwiino aweddemu.

en: Printer '%s' is out of developer.
lg: Pulinta '%s' eweddemu eddagala erikaza

en: Printer '%s' is out of paper.
lg: Pulinta '%s' eweddemu empapula.

en: Printer Default
lg: Ekitegekedwa mu pulinta

en: Printer offline
lg: Omukutu gwa pulinta ssi muggule

en: Printing %d
lg: Nkubisa %d

en: Program class as used by the window manager
lg: Kiti ekiteekateekamadirisa mwe kissa puloguramu

en: Program name as used by the window manager
lg: Erinnya ekiteekateekamadirisa lye kiyita puloguramu

en: Provides visual indication of progress
lg: Kalaga nti omulimu gutambula

en: RLE Right-to-left e_mbedding
lg: RLE Akalagira o_muko okuva ku ddyo okudda ku kkono

en: RLM _Right-to-left mark
lg: RLM Akalagi_ra ennukuta emu okuva ku ddyo okudda ku kkono

en: RLO Right-to-left o_verride
lg: RLO Akalagira ekigambo ekimu oku_va ku ddyo okusinzira ku kika ky'ennukuta zaamu

en: Range
lg: Lubu

en: Received invalid color data
lg: Nfunye ebya langi ebitakkirizibwa

en: Recently Used
lg: Ebyakabukkulibwa

en: Recommended Applications
lg: Puloguramu ezisaana

en: Rejecting Jobs
lg: Tekkiriza mirimu

en: Related Applications
lg: Puloguramu ezikwatagana

en: Remember _forever
lg: Terekera ddala _ekyama

en: Remember password until you _logout
lg: Ekyama kisangule mu ggwanika nga nkomyeza o_lutuula

en: Remove
lg: Gyawo

en: Remove the bookmark '%s'
lg: Gyawo akakwatakifo '%s'

en: Remove the selected bookmark
lg: Gyawo akakwatakifo akalondedwa

en: Rename...
lg: Kyusa erinnya...

en: Resolution
lg: Obungi bw'obutonyeze

en: Reverse landscape
lg: Bugazi nga ebikubisidwa bivuunukdwa mu bugazi

en: Reverse portrait
lg: Busimbalaala nga ebikubisidwa bivuunikidwa mu busimba

en: Right to left
lg: Zitandikire ku ddyo

en: Right to left, bottom to top
lg: Tandikira wansi oyambuke nga ova ku ddyo odda ku kkono

en: Right to left, top to bottom
lg: Tandikira waggulu okke nga ova ku ddyo odda ku kkono

en: Same as --no-wintab
lg: Kano kye kimu n'aka --no-wintab

en: Save in _folder:
lg: Teeka mu _tterekero:

en: Sc_ale:
lg: Ki_gero:

en: Se_lection
lg: Ebi_rondedwa

en: Search
lg: Noonya

en: Search:
lg: Noonya:

en: Select A File
lg: Londayo fayiro

en: Select a folder
lg: Londayo tterekero

en: Select an application for "%s" files
lg: Londa puloguramu enaakolanga ku fayiro ez'ekika kya "%s"

en: Select an application to open "%s"
lg: Londa puloguramu ey'okubikkula "%s"

en: Select the color you want from the outer ring. Select the darkness or lightness of that color using the inner triangle.
lg: Kozesa namuziga okulonda langi. Kozesa nsondasatu obutegeka obukwafu bwa yo.

en: Select which type of documents are shown
lg: Londa ekika ky'ebiwandike ekiba kirabika

en: Select which types of files are shown
lg: Londa ebika bya fayiro ebiba birabika

en: Short Edge (Flip)
lg: Bugazi

en: Shortcut %s already exists
lg: Enyunzi %s yabaawo dda

en: Shortcut %s does not exist
lg: Enyunzi %s teriwo

en: Show GTK+ Options
lg: Laga obuwayiro obusobola okwongerwa ku GTK+

en: Show _Hidden Files
lg: Laga fayiro en_kise

en: Show _Size Column
lg: Teekawo olukumbo olulaga _bunene bwa fayiro

en: Show other applications
lg: Laga puloguramu endala

en: Si_ze:
lg: Bu_nene:

en: Simple
lg: Eyajja ne sisitemu

en: Size
lg: Bunene

en: Size of the palette in 8 bit mode
lg: Kano ke kategeka obungi bwa langi ezifunika mu nkola eya bbiti 8

en: Sole completion
lg: Kino kyokka kye kikwataganye ne ky'onoonyezesezza

en: Some of the settings in the dialog conflict
lg: Ebimu ku by'oteekateese bikontana

en: Specify one or more page ranges,
     e.g. 1-3,7,11
lg: Wandika olubu oba mbu za mpapula,
     okugeza: 1-3 oba 3,7,11

en: Specify the time of print,
     e.g. 15:30, 2:35 pm, 14:15:20, 11:46:30 am, 4 pm
lg: Wandikawo obudde omulimu kwe guba gukolebwa,
     okugeza nga 15:30, 2:35 pm, 14:15:20, 11:46:30 am oba 4 pm

en: Starting %s
lg: Ntandika %s

en: Status
lg: Embeera

[ctx: Stock label]
en: Best _Fit
lg: Bunene obusinga oku_jjawo

[ctx: Stock label]
en: C_onnect
lg: We_yungeko

[ctx: Stock label]
en: Cu_t
lg: Si_tulawo

[ctx: Stock label]
en: Decrease Indent
lg: Kendeeza ebbanga erikulembera entandikwa y'olunyiriri

[ctx: Stock label]
en: Error
lg: Kiremya

[ctx: Stock label]
en: Find and _Replace
lg: Zuula ozze_wo ekirala

[ctx: Stock label]
en: Increase Indent
lg: Yongera ebbanga erikulembera entandikwa y'olunyiriri

[ctx: Stock label]
en: Information
lg: Okumanyisa

[ctx: Stock label]
en: Landscape
lg: Bugazi

[ctx: Stock label]
en: Page Set_up
lg: Nteekateeka y'olupapula

[ctx: Stock label]
en: Portrait
lg: Busimbalaala

[ctx: Stock label]
en: Print Pre_view
lg: Kebera enfaanana y'ebinaakubibwa

[ctx: Stock label]
en: Question
lg: Kibuuzo

[ctx: Stock label]
en: Reverse landscape
lg: Bugazi nga bivuunikedwa mu busimba

[ctx: Stock label]
en: Reverse portrait
lg: Busimbalaala nga bivuunikdwa mu busimba

[ctx: Stock label]
en: Save _As
lg: Gyamu ko_ppi

[ctx: Stock label]
en: Select _All
lg: Londa by_onna

[ctx: Stock label]
en: Warning
lg: Kulabula

[ctx: Stock label]
en: Zoom _In
lg: _Zimbukulusa

[ctx: Stock label]
en: Zoom _Out
lg: _Kendeeza

[ctx: Stock label]
en: _About
lg: K_wanjula

[ctx: Stock label]
en: _Add
lg: _Yongerako

[ctx: Stock label]
en: _Apply
lg: _Kaza

[ctx: Stock label]
en: _Ascending
lg: K'_ambukiriro

[ctx: Stock label]
en: _Bold
lg: _Nziggumivu

[ctx: Stock label]
en: _CD-ROM
lg: _CDROMU

[ctx: Stock label]
en: _Cancel
lg: _Sazamu

[ctx: Stock label]
en: _Center
lg: Mu ma_kkati

[ctx: Stock label]
en: _Clear
lg: S_iimula

[ctx: Stock label]
en: _Close
lg: _Gala

[ctx: Stock label]
en: _Color
lg: _Langi

[ctx: Stock label]
en: _Convert
lg: _Fuula

[ctx: Stock label]
en: _Copy
lg: _Koppa

[ctx: Stock label]
en: _Delete
lg: _Gyawo

[ctx: Stock label]
en: _Descending
lg: Ka_kkiririro

[ctx: Stock label]
en: _Discard
lg: L_eka

[ctx: Stock label]
en: _Disconnect
lg: We_kutuleko

[ctx: Stock label]
en: _Edit
lg: _Kyusa

[ctx: Stock label]
en: _Execute
lg: _Tandika

[ctx: Stock label]
en: _File
lg: _Fayiro

[ctx: Stock label]
en: _Fill
lg: _Jjuzawo

[ctx: Stock label]
en: _Find
lg: _Zuula

[ctx: Stock label]
en: _Floppy
lg: _Fuloppi

[ctx: Stock label]
en: _Font
lg: N_kula y'ennukuta

[ctx: Stock label]
en: _Fullscreen
lg: _Malayo olutimbe

[ctx: Stock label]
en: _Hard Disk
lg: _Disiki ya munda

[ctx: Stock label]
en: _Help
lg: _Nymaba

[ctx: Stock label]
en: _Home
lg: _Kka

[ctx: Stock label]
en: _Index
lg: N_dagiriro

[ctx: Stock label]
en: _Information
lg: Oku_manyisa

[ctx: Stock label]
en: _Italic
lg: N_surike

[ctx: Stock label]
en: _Jump to
lg: _Buukira

[ctx: Stock label]
en: _Leave Fullscreen
lg: _Ta olutimbe

[ctx: Stock label]
en: _Left
lg: _Kkono

[ctx: Stock label]
en: _Network
lg: Ka_yungirizi

[ctx: Stock label]
en: _New
lg: _Bipya

[ctx: Stock label]
en: _No
lg: _Nedda

[ctx: Stock label]
en: _Normal Size
lg: Bunene obwa _ddala

[ctx: Stock label]
en: _OK
lg: _Kale

[ctx: Stock label]
en: _Open
lg: _Bikkula

[ctx: Stock label]
en: _Paste
lg: _Paatiika

[ctx: Stock label]
en: _Preferences
lg: _Nteekateeka

[ctx: Stock label]
en: _Print
lg: _Kubisa

[ctx: Stock label]
en: _Properties
lg: Ebi_kwata ku fayiro

[ctx: Stock label]
en: _Quit
lg: _Mala

[ctx: Stock label]
en: _Redo
lg: _Zawo

[ctx: Stock label]
en: _Remove
lg: _Gyawo

[ctx: Stock label]
en: _Revert
lg: _Dda ku by'edda

[ctx: Stock label]
en: _Right
lg: _Ddyo

[ctx: Stock label]
en: _Save
lg: _Kaza

[ctx: Stock label]
en: _Spell Check
lg: Kebera m_pandika

[ctx: Stock label]
en: _Stop
lg: _Yimiriza

[ctx: Stock label]
en: _Strikethrough
lg: Eziyisidwamu olu_saze

[ctx: Stock label]
en: _Undelete
lg: Komya_wo

[ctx: Stock label]
en: _Underline
lg: Ezi_tudde ku lusaze

[ctx: Stock label]
en: _Undo
lg: _Julula

[ctx: Stock label]
en: _Yes
lg: _Ye

[ctx: Stock label, media]
en: P_ause
lg: _Yimirizamu

[ctx: Stock label, media]
en: Pre_vious
lg: _Ddayo

[ctx: Stock label, media]
en: R_ewind
lg: Dda ma_bega

[ctx: Stock label, media]
en: _Forward
lg: Weyongere mu m_aaso

[ctx: Stock label, media]
en: _Next
lg: _Weyongereyo

[ctx: Stock label, media]
en: _Play
lg: _Tandika

[ctx: Stock label, media]
en: _Record
lg: _Kwata

[ctx: Stock label, media]
en: _Stop
lg: _Koma

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Back
lg: _Mabega

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Bottom
lg: Ku _ntobo

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Down
lg: _Serengesa

[ctx: Stock label, navigation]
en: _First
lg: Awa_sooka

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Forward
lg: _Maaso

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Last
lg: Awas_emba

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Top
lg: Ku nt_andikwa

[ctx: Stock label, navigation]
en: _Up
lg: _Yambusa

en: T_wo-sided:
lg: Mpandikeko kungulu n'emabega:

en: Terminal Pager
lg: Puloguramu ey'okusomer'ebintu mu kiwandikiro

en: Thai-Lao
lg: Tayi-Lawo

en: The color you've chosen.
lg: Langi gy'olonze

en: The color you've chosen. You can drag this color to a palette entry to save it for use in the future.
lg: Langi gy'olonze. Eno osobola okugikulula n'ogissa mu kakuŋaanizookukwanguyira kuddamu kugironda olulala

en: The cover is open on printer '%s'.
lg: Ekisaanikira kya pulinta '%s' kibikkuse.

en: The door is open on printer '%s'.
lg: Oluggi olw'oku pulinta '%s' luggule.

en: The file already exists in "%s".  Replacing it will overwrite its contents.
lg: Fayiro yabaawo dda mu "%s". Bw'olonda ku gigyawo ebigirimu bijjakusaanyizibwawo.

en: The folder contents could not be displayed
lg: Tekisobose kulaga ebiri mu tterekero

en: The folder could not be created
lg: Tekisobose tterekero okulikolawo

en: The folder could not be created, as a file with the same name already exists.  Try using a different name for the folder, or rename the file first.
lg: Tekisobose okukulawo tterekero, kubanga wasangidwawo eddala ery'erinnya lye limu.Lironderewo erinnya eddala oba erisangidwawo sooka erikyuse erinnya.

en: The license of the program
lg: Layisinsi efuga nkozesa ya puloguramu

en: The most probable reason is that a temporary file could not be created.
lg: Ebiseera ebisinga, kino kijja olw'okuba tekisibose okukolawo fayiro eye'kiseerabuseera.

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now.
lg: Langi esangidwawo. Osobole okugigeraageranya ne gy'ogenda okulonda kaakati.

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now. You can drag this color to a palette entry, or select this color as current by dragging it to the other color swatch alongside.
lg: Eno ye langi eyabadde esangidwawo, osobole okugigerageranya ne gy'ogenda okulonda kakati. Langi eno osobola okugikulula n'ogyongera ku kkuŋaanizo lya langi, oba oyinza okugikululira ku ddyo awali egiriraanye ereme okukyusibwa.

en: The program was not able to create a connection to the indexer daemon.  Please make sure it is running.
lg: Puloguramu eremedwa okukwatagana ne dayimoni ekola enkalala. Dayimoni eyo eyinz'okuba nga tekola. Gezako okugitandika.

en: There is a problem on printer '%s'.
lg: Pulinta '%s' eriko kiremya.

en: This function is not implemented for widgets of class '%s'
lg: Obutundu bwa'awakolerwa obw'omu kiti kya '%s' tebuliimu omukolo guno

en: Tigrigna-Eritrean (EZ+)
lg: Tigirigina-Eritureya (EZ+)

en: Tigrigna-Ethiopian (EZ+)
lg: Tigirigina-kisiyopiya (EZ+)

en: Time of print
lg: Essaawa ez'okutandika

en: Top Command
lg: Ekiragiro ekitandika Top

en: Top to bottom
lg: Zive waggulu zikke

en: Top to bottom, left to right
lg: Tandikira ku kkono osenserere ku ddyo nga ova waggulu odda wansi

en: Top to bottom, right to left
lg: Tandikira ku ddyo osenserere ku kkono nga ova waggulu odda wasni

en: Translated by
lg: Yavvuunulibwa

en: Transparency of the color.
lg: Okutaangaala kw'erangi.

en: Turns volume down or up
lg: Kitumbula era ne kissa eddoboozi

en: Two Sided
lg: Ku ludda zombi

en: Type a file name
lg: Wandikawo erinnya lya fayiro

en: Type name of new folder
lg: Wandika linnya ly'etterekero eppya

en: Unable to end process
lg: Nnemedwa okukomya omulimu

en: Unable to find an item with URI '%s'
lg: Nnemedwa okuzuulayo ekirina URI ya '%s'

en: Unable to locate image file in pixmap_path: "%s"
lg: Fayiro erimu ekifaananyi, mu pixmap_path embuze: "%s"

en: Unexpected character data on line %d char %d
lg: Waliwo data ey'obubonero gy'etasuubiridwa, lunyiriri %d, akabonero %d

en: Unexpected start tag '%s' on line %d char %d
lg: Waliwo okulamba entadikwa '%s' gye kutasuubiridwa ku lunyiriri %d, akabonero %d

en: Unhandled tag: '%s'
lg: Waliwo erinnya lya data ekwatagizidwa eribulako data enyanjuzi: '%s'

en: Unknown
lg: Embulakunyonyola

en: Unknown Application (PID %d)
lg: Puloguramu eriko PID %d tetegeerese

en: Unknown item
lg: Embulakunyonyola

en: Unspecified error
lg: Wazzewo kiremya etanyonyodwa

en: Untitled filter
lg: Ensunsula etalina linnya

en: Up Path
lg: Mabega

en: Urgent
lg: Kya mangu ddala

en: Username:
lg: Linnya lya mukozesa:

en: Vietnamese (VIQR)
lg: Kiviyetinaamu (VIQR)

en: Volume
lg: Bwangufu

en: Volume Down
lg: Ssa ddoboozi

en: Volume Up
lg: Kangula ddoboozi

en: X Input Method
lg: Empandika y'ennukuta eya X

en: X display to use
lg: Omulimu gwa X ogunaakozesebwa

en: Yesterday at %H:%M
lg: Eggulo ku %H:%M

en: You can enter an HTML-style hexadecimal color value, or simply a color name such as 'orange' in this entry.
lg: Wano oyinz'okuwandikawo ennamba ey'omu nnengakkuminamukaaga nga mu HTML, oba oyinz'okuwandikawo erinya nga 'orange'.

en: Z Shell
lg: Enzivvuunuzi ya Z

en: ZWJ Zero width _joiner
lg: ZW_J Akabonero akatalabika akaleetera nnukuta bbiri okwegatta

en: ZWNJ Zero width _non-joiner
lg: ZW_NJ Akabonero akatalabika akagaana ennukuta okwegatta

en: ZWS _Zero width space
lg: _ZWS Akabonero akatalabika akalaga ekigambo we kiyinz'okukutulibwamu

en: _Add
lg: _Kolawo

en: _Add to Bookmarks
lg: _Kwata ekifo kino

en: _After:
lg: Nga lu_fundikira ez'omu kiti kya:

en: _All Pages
lg: Mpapula _zonna

en: _Billing info:
lg: Eby'oku_banja:

en: _Blue:
lg: Obwa_bbululu:

en: _Bottom:
lg: Wa_nsi:

en: _Browse for other folders
lg: _Noonya amaterekero amalala

en: _Clear List
lg: _Gyawo olukalala

en: _Domain:
lg: _Twale:

en: _End Process
lg: K_omya omulimu

en: _Family:
lg: _Lulyo:

en: _Format for:
lg: _Enteekateeka ya:

en: _Green:
lg: Obwaki_ragala:

en: _Height:
lg: Bu_wanvu:

en: _Hue:
lg: _Kiti kya langi:

en: _Insert Unicode Control Character
lg: _Teekawo akabonero akafuzi ak'omu Unicode

en: _Left:
lg: _Kkono:

en: _License
lg: _Layisinsi

en: _Location:
lg: _Obusangiro:

en: _Name:
lg: _Linnya

en: _Now
lg: Kaka_ti

en: _Only print:
lg: K_ubisako:

en: _Open
lg: _Bikkula

en: _Open Link
lg: _Bikkula nyunzi

en: _Orientation:
lg: En_simba ya lupapula:

en: _Palette:
lg: Kkuŋaanizo lya _langi:

en: _Paper size:
lg: Ki_gero kya lupapula:

en: _Password:
lg: _Kyama:

en: _Places
lg: _Bifo

en: _Preview:
lg: Ku_lagako:

en: _Red:
lg: Obu_myufu

en: _Remove
lg: _Gyawo

en: _Remove From List
lg: _Giggye ku lukalala

en: _Replace
lg: _Esangidwawo eggyibwewo

en: _Reverse
lg: _Vuunika ngobereragana y'empapula

en: _Right:
lg: _Ddyo:

en: _Saturation:
lg: _Okunoga:

en: _Save color here
lg: Langi gi_terekere wano

en: _Save in folder:
lg: _Kaliza mu tterekero:

en: _Style:
lg: _Musono:

en: _Top:
lg: Wa_ggulu:

en: _Username:
lg: _Linnya lya mukozesa:

en: _Value:
lg: _Butaangaavu:

en: _Width:
lg: Bu_gazi:

en: abcdefghijk ABCDEFGHIJK
lg: abcdefghijkŋ ABCDEFGHIJKŊ

en: calendar:week_start:0
lg: calendar:week_start:1

en: inch
lg: yinci

[ctx: input method menu]
en: None
lg: Tewali

[ctx: input method menu]
en: System
lg: Eyajja ne sisitemu

[ctx: input method menu]
en: System (%s)
lg: Eya sisitemu (%s)

[ctx: keyboard label]
en: Backslash
lg: Kasaze ka kaddanyuma

[ctx: keyboard label]
en: Space
lg: Kabangirizi

[ctx: light switch widget]
en: Switch
lg: yinci

[ctx: paper size]
en: 10x11
lg: yinci 10x11

[ctx: paper size]
en: 10x13
lg: yinci 10x13

[ctx: paper size]
en: 10x14
lg: yinci 10x14

[ctx: paper size]
en: 10x15
lg: yinci 10x15

[ctx: paper size]
en: 11x12
lg: yinci 11x12

[ctx: paper size]
en: 11x15
lg: yinci 11x15

[ctx: paper size]
en: 12x19
lg: yinci 12x19

[ctx: paper size]
en: 5x7
lg: yinci 5x7

[ctx: paper size]
en: 6x9 Envelope
lg: Bbaasa lya yinci 6x9

[ctx: paper size]
en: 7x9 Envelope
lg: Bbaasa lya yinci 7x9

[ctx: paper size]
en: 9x11 Envelope
lg: Bbaasa lya yinci 9x11

[ctx: paper size]
en: A3 Extra
lg: A3 'Ekisitura'

[ctx: paper size]
en: A4 Extra
lg: A4 'Ekisitura'

[ctx: paper size]
en: A4 Tab
lg: A4 'Tabu'

[ctx: paper size]
en: A5 Extra
lg: A5 Ekisitura

[ctx: paper size]
en: Arch A
lg: Arch A (lwa pulaani)

[ctx: paper size]
en: Arch B
lg: Arch B (lwa pulaani)

[ctx: paper size]
en: Arch C
lg: Arch C (lwa pulaani)

[ctx: paper size]
en: Arch D
lg: Arch D (lwa pulaani)

[ctx: paper size]
en: Arch E
lg: Arch E (lwa pulaani)

[ctx: paper size]
en: B5 Extra
lg: B5 Ekisitura

[ctx: paper size]
en: B6/C4
lg: B6 oba C4

[ctx: paper size]
en: C6/C5
lg: C6 oba C5

[ctx: paper size]
en: C7/C6
lg: C7 oba C6

[ctx: paper size]
en: Choukei 2 Envelope
lg: Bbaasa lya Choukei 2

[ctx: paper size]
en: Choukei 3 Envelope
lg: Bbaasa lya Choukei 3

[ctx: paper size]
en: Choukei 4 Envelope
lg: Bbaasa lya Choukei 4

[ctx: paper size]
en: DL Envelope
lg: Bbaasa lya DL

[ctx: paper size]
en: European edp
lg: edp ey'eBulaaya

[ctx: paper size]
en: Executive
lg: Kizecutivu

[ctx: paper size]
en: FanFold European
lg: FanFold ye'eBulaaya

[ctx: paper size]
en: FanFold German Legal
lg: FanFold eya kinnamateeka ey'eBudaaki

[ctx: paper size]
en: FanFold US
lg: FanFold ey'Amerika

[ctx: paper size]
en: Government Legal
lg: Government Legal (Amerika)

[ctx: paper size]
en: Government Letter
lg: Government Letter (Amerika)

[ctx: paper size]
en: Index 3x5
lg: Index 3x5 (Amerika)

[ctx: paper size]
en: a2 Envelope
lg: Bbaasa lya A2

[ctx: paper size]
en: c5 Envelope
lg: Bbaasa lya c5

[ctx: paper size]
en: hagaki (postcard)
lg: hagaki (kaadi)

[ctx: paper size]
en: kahu Envelope
lg: Bbaasa lya kahu

[ctx: paper size]
en: kaku2 Envelope
lg: Bbaasa lya kaku2

[ctx: paper size]
en: oufuku (reply postcard)
lg: oufuku (kaadi ey'okuddamu)

[ctx: paper size]
en: you4 Envelope
lg: Bbaasa lya you4

[ctx: print operation status]
en: Finished
lg: Guwedde

[ctx: print operation status]
en: Finished with error
lg: Gudweredde ku kiremya

[ctx: print operation status]
en: Generating data
lg: Eteekateeka ebinaakubisibwa

[ctx: print operation status]
en: Initial state
lg: Embeera etandikidwako

[ctx: print operation status]
en: Preparing to print
lg: Yetegekera okukubisa

[ctx: print operation status]
en: Printing
lg: Ekubisa

[ctx: print operation status]
en: Sending data
lg: Ebinaakubibwa bigenda mu kyuma

[ctx: print operation status]
en: Waiting
lg: Erinda mirimu

[ctx: throbbing progress animation widget]
en: Spinner
lg: Ak'etoolola
