gtk 2.2 - en to is translation catalogue (199 entries)

en: A pointer to the pixel data of the pixbuf
is: Bendill á mynddílagögn í dílbiðminni (pixbuffer)

en: ANI image was truncated or incomplete.
is: ANI-myndin endar óvænt eða er ókláruð.

en: BMP image has bogus header data
is: BMP-myndin er með gölluð gögn í hausnum

en: BMP image has oversize palette
is: BMP-myndin er með of stórt litaspjald

en: BMP image has unsupported depth
is: BMP-myndin er með óstudda litadýpt

en: BMP image has unsupported header size
is: BMP-myndin er með óstudda stærð hausa

en: BMP image width too large
is: Breidd BMP-myndar er of mikil

en: Bad code encountered
is: Ógildur kóði fannst

en: Bits per Sample
is: Bitar í sýni

en: Bits per channel of PNG image is invalid.
is: Bitar í rás í PNG-myndinni er ógilt.

en: Bits per channel of transformed PNG is not 8.
is: Bitar í rás í umbreyttu PNG-myndinni eru ekki 8.

en: Cannot allocate TGA header memory
is: Get ekki tekið frá minni fyrir TGA-haus

en: Cannot allocate colormap
is: Gat ekki tekið frá litakortfærslur

en: Cannot allocate memory for TGA context struct
is: Mistókst að úthluta TAG-samhengisskipan

en: Cannot allocate memory for loading PNM image
is: Get ekki tekið frá minni til að hlaða inn PNM-mynd

en: Cannot allocate memory for loading XPM image
is: Gat ekki tekið frá minni fyrir XPM-skrána

en: Cannot allocate new pixbuf
is: Gat ekki tekið frá nýtt dílbiðminni (pixbuf)

en: Cannot read XPM colormap
is: Get ekki lesið XPM-litakort

en: Circular table entry in GIF file
is: Töflubendlar í hring í GIF skránni

en: Color profile has invalid length %d.
is: Litasnið er með ógilda lengd %d.

en: Color profile has invalid length “%u”.
is: Litasnið er með ógilda lengd '%u'.

en: Colorspace
is: Litrýmd

en: Compressed icons are not supported
is: Þjappaðar táknmyndir eru ekki studdar

en: Could not allocate memory: %s
is: Gat ekki tekið frá minni: %s

en: Could not create stream: %s
is: Gat ekki búið til runu: %s

en: Could not decode ICNS file
is: Gat ekki afkóðað ICNS skrá

en: Could not get image height (bad TIFF file)
is: Gat ekki lesið hæð myndarinnar (skemmd TIFF-skrá)

en: Could not get image width (bad TIFF file)
is: Gat ekki lesið breidd myndarinnar (skemmd TIFF-skrá)

en: Could not read from stream: %s
is: Gat ekki lesið úr runu: %s

en: Could not seek stream: %s
is: Gat ekki leitað í runu: %s

en: Couldn’t allocate memory for color profile
is: Gat ekki úthlutað minni fyrir litasnið

en: Couldn’t allocate memory for loading JPEG file
is: Gat ekki úthlutað minni fyrir JPEG-skrána

en: Couldn’t allocate memory for loading PNG
is: Gat ekki úthlutað minni fyrir JPEG-skrána

en: Couldn’t allocate memory for saving BMP file
is: Gat ekki tekið frá minni til að vista BMP-skrána

en: Couldn’t allocate memory for stream
is: Gat ekki fundið minni fyrir streymið

en: Couldn’t allocate memory to buffer image data
is: Gat ekki úthlutað minni til að setja myndgögn í biðminni

en: Couldn’t decode image
is: Gat ekki afkóðað mynd

en: Couldn’t load bitmap
is: Gat ekki hlaðið inn bitamynd

en: Couldn’t load metafile
is: Gat ekki hlaðið inn lýsiskrá

en: Couldn’t recognize the image file format for file “%s”
is: Óþekkt myndsnið í skránni '%s'

en: Couldn’t save
is: Gat ekki vistað

en: Couldn’t write to BMP file
is: Gat ekki skrifað í BMP-skrána

en: Couldn’t write to TIFF file
is: Gat ekki skrifað í TIFF-skrá

en: Cursor hotspot outside image
is: Myndreiturinn er utan myndarinnar

en: Dimensions of TIFF image too large
is: Stærð TIFF-myndarinnar er of mikil

en: Error interpreting JPEG image file (%s)
is: Villa við lestur JPEG-skráar (%s)

en: Error reading ICNS image: %s
is: Villa við lestur ICNS myndar: %s

en: Error while decoding colormap
is: Villa við afkóðun litakorts

en: Error writing to image file: %s
is: Villa við ritun í myndskrána: %s

en: Error writing to image stream
is: Villa við að skrifa í myndastreymi

en: Failed to allocate %d byte for file read buffer | Failed to allocate %d bytes for file read buffer
is[0]: Tókst ekki að úthluta %d bæti fyrir biðminni skráalesturs
is[1]: Tókst ekki að úthluta %d bætum fyrir biðminni skráalesturs

en: Failed to allocate QTIF context structure.
is: Mistókst að úthluta QTIF-samhengisskipan.

en: Failed to close “%s” while writing image, all data may not have been saved: %s
is: Gat ekki lokað '%s' meðan á skrift stóð. Vera mað að öllum gögnum hafi ekki verið vistað: %s

en: Failed to create GdkPixbufLoader object.
is: Gat ekki útbúið GdkPixbufLoader-hlut.

en: Failed to find an image data atom.
is: Fann ekki myndgögn.

en: Failed to load RGB data from TIFF file
is: Gat ekki lesið RGB gögn úr TIFF-skrá

en: Failed to load TIFF image
is: Gat ekki lesið TIFF-mynd

en: Failed to load animation “%s”: reason not known, probably a corrupt animation file
is: Gat ekki lesið hreyfimyndina '%s': skýringin er ókunn en líklega er þetta gölluð skrá

en: Failed to load image “%s”: %s
is: Gat ekki lesið myndina '%s': %s

en: Failed to load image “%s”: reason not known, probably a corrupt image file
is: Gat ekki lesið myndina '%s': skýringin er ókunn en líklega er þetta gölluð skrá

en: Failed to open TIFF image
is: Gat ekki opnað TIFF-mynd

en: Failed to open file “%s”: %s
is: Gat ekki opnað skrána '%s': %s

en: Failed to open temporary file
is: Gat ekki opnað bráðabirgðaskrá

en: Failed to open “%s” for writing: %s
is: Gat ekki opnað '%s' til skriftar: %s

en: Failed to read QTIF header
is: Gat ekki opnað QTIF-haus

en: Failed to read from temporary file
is: Gat ekki lesið úr bráðabirgðaskrá

en: Failed to save TIFF image
is: Gat ekki vistað TIFF-mynd

en: Failed to skip the next %d byte with seek(). | Failed to skip the next %d bytes with seek().
is[0]: Mistókst að hlaupa yfir næsta %d bæti með seek().
is[1]: Mistókst að hlaupa yfir næstu %d bæti með seek().

en: Failed to write TIFF data
is: Gat ekki skrifað TIFF-gögn

en: Failed to write to temporary file when loading XBM image
is: Gat ekki ritað í bráðabirgðaskrá við lestur XBM-myndar

en: Failed to write to temporary file when loading XPM image
is: Gat ekki ritað í bráðabirgðaskrá við lestur XPM-myndar

en: Failure reading GIF: %s
is: Gat ekki lesið GIF: %s

en: Fatal error in PNG image file: %s
is: Banvæn villa í PNG skrá: %s

en: Fatal error reading PNG image file
is: Banvæn villa við lestur PNG skráar

en: Fatal error reading PNG image file: %s
is: Banvæn villa við lestur PNG skráar: %s

en: File does not appear to be a GIF file
is: Skráin virðist ekki vera GIF-skrá

en: File error when reading QTIF atom: %s
is: Skráavilla við lestur QTIF-atóms: %s

en: GIF file was missing some data (perhaps it was truncated somehow?)
is: Í GIF-myndina vantaði gögn (kanski vantar aftan á skrána?)

en: GIF image has no global colormap, and a frame inside it has no local colormap.
is: GIF-myndin er ekki með víðvært litakort og rammi innan hennar er ekki með litakort heldur.

en: GIF image is corrupt (incorrect LZW compression)
is: GIF-myndin er skemmd (ógild LZW þjöppun)

en: GIF image loader cannot understand this image.
is: GIF lesarinn skilur ekki þessa mynd.

en: GIF image was truncated or incomplete.
is: GIF-myndin endar óvænt eða er ókláruð.

en: Has Alpha
is: Með gegnsæisrás (alpha)

en: Height
is: Hæð

en: ICO image was truncated or incomplete.
is: ICO-táknmyndin endar óvænt eða er ókláruð.

en: Image file “%s” contains no data
is: Myndskráin '%s' inniheldur engin myndgögn

en: Image format unknown
is: Óþekkt myndsnið

en: Image header corrupt
is: Haus myndarinnar skemmdur

en: Image is too wide for BMP format.
is: Myndin er of breið fyrir BMP-skráasnið.

en: Image pixel data corrupt
is: Myndeiningagögn eru skemmd

en: Image too large to be saved as ICO
is: Myndin er of stór til að geta verið vistuð sem ICO

en: Image type currently not supported
is: Myndgerðin er ekki studd

en: Image type “%s” is not supported
is: Myndgerðin '%s' er ekki studd

en: Image-loading module %s does not export the proper interface; perhaps it’s from a different gdk-pixbuf version?
is: Myndlestrareiningin %s hefur ekki rétt viðmót. Ef til vill er hún ættuð úr annari útgáfu af gdk-pixbuf?

en: Incremental loading of image type “%s” is not supported
is: Lestur hluta mynda af gerðinni '%s' er ekki studdur

en: Input file descriptor is NULL.
is: Skráarlýsir inntaksskrár er NULL.

en: Insufficient memory to load PNG file
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa PNG skrá

en: Insufficient memory to load PNM context struct
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa PNM strúktúr

en: Insufficient memory to load PNM file
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa PNM-mynd

en: Insufficient memory to load XBM image file
is: Get ekki frátekið minni fyrir lestur XBM-myndskrár

en: Insufficient memory to load image, try exiting some applications to free memory
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa inn myndina. Þú getur reynt að loka öðrum forritum til að losa minni

en: Insufficient memory to open JPEG 2000 file
is: Ekki nægjanlegt minni til þess að opna JPEG2000-skrá

en: Insufficient memory to open TIFF file
is: Ekki nægjanlegt minni til þess að opna TIFF-skrá

en: Insufficient memory to save image into a buffer
is: Get ekki frátekið biðminni fyrir myndina

en: Insufficient memory to save image to callback
is: Ekki er nægt minni til að vista mynd fyrir hringsvörun (callback)

en: Insufficient memory to store a %lu by %lu image; try exiting some applications to reduce memory usage
is: Ekki nægjanlegt minni til að geyma mynd sem er %lu sinnum %lu mynddílar. Þú getur reynt að loka öðrum forritum til að losa minni

en: Internal error in the GIF loader (%s)
is: Innvær villa í GIF lesaranum (%s)

en: Internal error: Image loader module “%s” failed to complete an operation, but didn’t give a reason for the failure
is: Innri villa: Myndhleðslueiningunni ‚%s‘ tókst ekki að ljúka ákveðinni aðgerð, en gaf ekki ástæðu fyrir því

en: Invalid XBM file
is: Ógild XBM skrá

en: Invalid XPM header
is: Ógildur XPM-haus

en: Invalid header in animation
is: Ógildur haus í hreyfimynd

en: Invalid header in icon
is: Ógildur haus í táknmynd

en: Invalid header in icon (%s)
is: Ógildur haus í táknmynd (%s)

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value “%d” is not allowed.
is: Gæði JPEG-mynda verður að vera á milli 0 og 100; gildið '%d' er óleyfilegt.

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value “%s” could not be parsed.
is: Gæði JPEG-mynda verður að vera á milli 0 og 100. Gildið '%s' er óþekkt.

en: JPEG x-dpi must be a value between 1 and 65535; value “%s” is not allowed.
is: X-upplausn JPEG-mynda verður að vera á milli 0 og 65535. Gildið '%s' er óleyfilegt.

en: JPEG y-dpi must be a value between 1 and 65535; value “%s” is not allowed.
is: Y-upplausn JPEG-mynda verður að vera á milli 0 og 65535. Gildið '%s' er óleyfilegt.

en: Keys for PNG text chunks must be ASCII characters.
is: Lyklar í PNG textablokkum verða að vera ASCII tákn.

en: Keys for PNG text chunks must have at least 1 and at most 79 characters.
is: Lyklar í PNG textablokkum verða að hafa að minnsta kosti 1 og mest 79 stafi.

en: Loop
is: Endurtaka

en: Malformed chunk in animation
is: Skemmdur bútur í hreyfimyndinni

en: Maximum color value in PNM file is 0
is: Hámarks litagildi í PNM skrá er 0

en: Maximum color value in PNM file is too large
is: Hámarks-litagildi í PNM skrá er of stórt

en: No XPM header found
is: Enginn XPM-haus fannst

en: Not all frames of the GIF image were loaded.
is: Ekki var öllum römmum GIF-myndar hlaðið inn.

en: Not enough memory to composite a frame in GIF file
is: Ekki nægjanlegt minni til að setja saman ramma í GIF skránni

en: Not enough memory to load GIF file
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa GIF skrána

en: Not enough memory to load ICO file
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa ICO skrá

en: Not enough memory to load animation
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa hreyfimyndina

en: Not enough memory to load bitmap image
is: Ekki nægjanlegt minni til að lesa bitamyndina

en: Not enough memory to load icon
is: Ekki nægilegt vinnsluminni til að lesa táknmynd

en: Number of Channels
is: Fjöldi rása

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value “%d” is not allowed.
is: Þjöppunarstuðull PNG verður að vera gildi á milli 0 og 9. Gildið '%d' er ekki leyft.

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value “%s” could not be parsed.
is: Þjöppunarstuðull PNG verður að vera gildi á milli 0 og 9. Gildið '%s' var ekki hægt að þátta.

en: PNG x-dpi must be greater than zero; value “%s” is not allowed.
is: X-upplausn PNG-mynda verður að vera hærri en núll. Gildið '%s' er óleyfilegt.

en: PNG y-dpi must be greater than zero; value “%s” is not allowed.
is: Y-upplausn PNG-mynda verður að vera hærri en núll. Gildið '%s' er óleyfilegt.

en: PNM file has an image height of 0
is: PNM skráin hefur hæðina 0

en: PNM file has an image width of 0
is: PNM skráin er með mynd sem hefur breiddina 0

en: PNM file has an incorrect initial byte
is: PNM skráin er með ógilt fyrsta tákn

en: PNM file has an invalid height
is: PNM-skráin er með ógilda hæð

en: PNM file has an invalid width
is: PNM-skráin er með ógilda breidd

en: PNM file is not in a recognized PNM subformat
is: PNM skráin er ekki gild PNM undirgerð

en: PNM image loader does not support this PNM subformat
is: PNM myndlesarinn styður ekki þessa PNM-undirgerð

en: PNM loader expected to find an integer, but didn’t
is: PNM myndlesarinn átti von á heiltölu en fekk ekki

en: Pixel Bytes
is: Bæti mynddíls

en: Pixels
is: Mynddílar

en: Premature end-of-file encountered
is: Óvæntur endi skráar

en: Pseudocolor image does not contain a colormap
is: Gervilitamynd inniheldur ekki litakort

en: QTIF atom size too large (%d byte) | QTIF atom size too large (%d bytes)
is[0]: Stærð QTIF-atóms er of mikil (%d bæti)
is[1]: Stærð QTIF-atóms er of mikil (%d bæti)

en: Raw PNM formats require exactly one whitespace before sample data
is: Hráar PNM myndir verða að hafa eitt biltákn á undan myndgögnunum

en: Raw PNM image type is invalid
is: Hráa PNM-myndsniðið er ógilt

en: Readonly pixel data
is: Lesanleg myndeiningagögn

en: Resulting GIF image has zero size
is: GIF-myndin er með breidd sem er núll

en: Rowstride
is: Raðbitar

en: Stack overflow
is: Stakkurinn yfirflæðir

en: TGA image has invalid dimensions
is: TGA-myndin er með ógilda stærð

en: TGA image type not supported
is: Óstudd gerð TGA-myndar

en: TGA image was truncated or incomplete.
is: TGA-myndin endar óvænt eða er ókláruð.

en: TIFF bits-per-sample doesn’t contain a supported value.
is: Bitar-í-sýni TIFF-myndar innihalda ekki leyfilegt gildi.

en: TIFF compression doesn’t refer to a valid codec.
is: TIFF-þjöppun vísar ekki til gilds kóðunarlykils (codec).

en: TIFF x-dpi must be greater than zero; value “%s” is not allowed.
is: X-upplausn TIFF-mynda verður að vera hærri en núll. Gildið '%s' er óleyfilegt.

en: TIFF y-dpi must be greater than zero; value “%s” is not allowed.
is: Y-upplausn TIFF-mynda verður að vera hærri en núll. Gildið '%s' er óleyfilegt.

en: The colorspace in which the samples are interpreted
is: Litrýmdin þar sem sýnin eru túlkuð

en: The number of bits per sample
is: Fjöldi bita í hverju sýni

en: The number of bytes between the start of a row and the start of the next row
is: Fjöldi bæta á milli upphafs raðar og byrjun næstu raðar

en: The number of columns of the pixbuf
is: Fjöldi dálka í dílbiðminni (pixbuffer)

en: The number of rows of the pixbuf
is: Fjöldi raða í dílbiðminni (pixbuffer)

en: The number of samples per pixel
is: Fjöldi sýna í mynddíl

en: This build of gdk-pixbuf does not support saving the image format: %s
is: Þessi útgáfa af gdk-pixbuf styður ekki að vista myndum á sniðinu: %s

en: Topdown BMP images cannot be compressed
is: Ekki er hægt að þjappa BMP-myndum sem byrja efst

en: Transformed JPEG has zero width or height.
is: Umbreytt JPEG-mynd hefur núll breidd eða hæð.

en: Transformed JPEG2000 has zero width or height
is: Umbreytt JPEG2000-mynd hefur núll breidd eða hæð.

en: Transformed PNG has unsupported number of channels, must be 3 or 4.
is: Umbreytta PNG-myndin hefur ógildan fjölda rása, verður að vera 3 eða 4.

en: Transformed PNG has zero width or height.
is: Umbreytt PNG-mynd hefur núll breidd eða hæð.

en: Transformed PNG not RGB or RGBA.
is: Umbreytt PNG-mynd er ekki á RGB eða RGBA sniði.

en: Unable to load image-loading module: %s: %s
is: Gat ekki lesið myndlestrareiningu: %s: %s

en: Unexpected bitdepth for colormap entries
is: Ógild litadýpt í færslum litakortsins

en: Unexpected end of PNM image data
is: Óvæntur endir á PNM gögnum

en: Unexpected icon chunk in animation
is: Óstudd táknmynd í hreyfimyndinni

en: Unrecognized image file format
is: Óþekkt myndsnið

en: Unsupported JPEG color space (%s)
is: Óþekkt JPEG litrýmd (%s)

en: Unsupported depth for ICO file: %d
is: Þessi dýpt ICO skráa er ekki studd: %d

en: Unsupported icon type
is: Óþekkt gerð táknmyndar

en: Unsupported image format for GDI+
is: Óstutt myndasnið fyrir GDI+

en: Unsupported number of color components (%d)
is: Óstuddur fjöldi litaeininga (%d)

en: Value for PNG text chunk %s cannot be converted to ISO-8859-1 encoding.
is: Gildi í PNG-textablokkinni %s er ekki hægt að umbreyta í ISO-8859-1 stafatöflu.

en: Version %s of the GIF file format is not supported
is: Útgáfa %s af GIF sniðinu er ekki studd

en: Whether the animation should loop when it reaches the end
is: Hvort hreyfimyndin eigi að endurtakast strax aftur þegar hún klárast.

en: Whether the pixbuf has an alpha channel
is: Hvort dílbiðminnið (pixbuffer) er með gegnsæisrás

en: Width
is: Breidd

en: Width or height of TIFF image is zero
is: Hæð eða breidd TIFF-myndar er núll

en: XPM file has image height <= 0
is: XPM er með hæð sem er <= 0

en: XPM file has image width <= 0
is: XPM er með breydd sem er <= 0

en: XPM file has invalid number of colors
is: XPM er með ógildan litafjölda

en: XPM has invalid number of chars per pixel
is: XPM er með ógildan fjölda stafa á mynddíl

en: failed to allocate image buffer of %u byte | failed to allocate image buffer of %u bytes
is[0]: tókst ekki að úthluta %u bætis biðminni fyrir mynd
is[1]: tókst ekki að úthluta %u bæta biðminni fyrir mynd

[ctx: image format]
en: MacOS X icon
is: MacOS X táknmynd

[ctx: image format]
en: Windows animated cursor
is: Windows hreyfibendill

[ctx: image format]
en: Windows icon
is: Windows táknmynd
